• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free-iSMS- Hướng dẫn cách dùng #44 (12.3 - trg8)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hihi dù sao đấy cũng chỉ là nhược điểm nhỏ nếu so với toàn bộ tính năng của soft. Tóm lại là "của rẻ nhưng mà không ... ôi" :))

Tính năng chủ yếu của PM là liên kết các tin nhắn lại theo kiểu chat trên IP mà tíng năng này quá OK. Cái hẹn giờ gởi tin nhăn là tính năng phụ trợ thêm cho hoành tráng nên nó không quan tâm mấy.:(

momvip9

Posted via Mobile Devicehjx, duoc ngj he ve nha ko co PC e phai online bang dien thoaj. Hang net ko cho cam usb vi so virus. Dien thoai vao mediafire no ko co link down, cu processing hoai ah. Bac nao gjup em voj ah. Hjx

momvip9

Posted via Mobile Device cam on ban da co gang giup minh. Tai vi minh online bang operamini tren dien thoai ma no lai khong ho tro flash hay sao ay nen khi vao mediafire thj no processing nhung ko hien link, zshare thj no bao cho 50s nhung ma ko dem nguoc 50s rui cho link nhu PC duoc. Danh doj hum nao vao bang PC rui down vay. Cai dien thoai nay chi down duoc link truc tiep thui. Minh down link pm Viet Hoa cua CaoMinh nhung ma dien thoai lai chua cai pm giai nen. Hjx. Ko co PC dung la danh po tay.

Auto

Tr0ng b0x pm đã có pm gjải nén rar or zip có pass rồi đó bạn!

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device cam on ban da co gang giup minh. Tai vi minh online bang operamini tren dien thoai ma no lai khong ho tro flash hay sao ay nen khi vao mediafire thj no processing nhung ko hien link, zshare thj no bao cho 50s nhung ma ko dem nguoc 50s rui cho link nhu PC duoc. Danh doj hum nao vao bang PC rui down vay. Cai dien thoai nay chi down duoc link truc tiep thui. Minh down link pm Viet Hoa cua CaoMinh nhung ma dien thoai lai chua cai pm giai nen. Hjx. Ko co PC dung la danh po tay.

Thấy bác vất vả quá mình khuyến mãi cho cái đính kèm này
Down về bỏ cái đuôi .7z rồi cài vào máy thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Việt hóa j` mà em cài vào vẫn thấy tiếng nah ah`!

Bạn không thấy hình minh họa có 2 chọn lựa tiếng Anh và Việt sao? Khi cài thì chỉ chọn tiếng Việt thôi là có bản tiếng Việt.

thanhlongnd

trong cái PM này có phần Website là gì thế các bạn ? mở trình duyệt web à ? nó mở bằng trình duyệt của máy à ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
trong cái PM này có phần Website là gì thế các bạn ? mở trình duyệt web à ? nó mở bằng trình duyệt của máy à ?

Thương thì một số soft nó cho bạn cái địa chỉ của trang chủ của hãng để bạn vào tìm hiểu thêm hay mua thêm PM đó mà.:-?:-?

nguyenduongftu

sao E 63 cua minh lai ko cai dc nhi. dang can gui tin nhan hen gio wa. bac nao giup e voi :((

yahoo của em la: satthu_ftu
thanks much!

Last edited by a moderator:

mothar1

Cái bản việt hóa ở page 1 sao mình cài vào máy nó thông báo unprotect hoài. Bản này phải làm ntn thì mới cài đc pro. Nó ko thông báo cái certificate error.

nvthinh75

Kể ra chức năng Fake của soft này mà hẹn gửi đúng giờ được thì perfect !!! Save fát là báo có tin mới lun, nản quá !
Bạn dùng thử bản này xem, tuy cũ nhưng không thấy bị lỗi hẹn sai giờ, tin không nhắn hay xóa tin nhắn gì cả!

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Cái bản việt hóa ở page 1 sao mình cài vào máy nó thông báo unprotect hoài. Bản này phải làm ntn thì mới cài đc pro. Nó ko thông báo cái certificate error.

Cho hỏi bạn dùng máy gì, máy đã Hạc chưa? Theo lỗi báo là máy bạn chưa Hack vì vậy bạn không cài được là đúng rồi.

Khoaaa

ui file 718kb sao cài còn có 252kb vậy. Số còn lại lạc ở đâu
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
ui file 718kb sao cài còn có 252kb vậy. Số còn lại lạc ở đâu
Posted via Mobile Device

Nói cái gì thì nên nói cho có đầu có đuôi bạn nhé, kẻo xóa bài lại thắc mắc. Nên đặt câu hỏi cho có chủ ngữ vị ngữ, còn nói trống không thì qua bên này.

w2k

cho hỏi cái này có đồng bộ với tin nhắn của máy ko vậy mấy pác. nếu mở xem tin của pm này rùi thì có phải xem lại tin của máy ko. do em đang cài cái báo tin nhắn nên cần thông tin về pm này. thanks!!