• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free-iSMS.v1.09 final ! Nhắn tin siêu prồ đẳng cấp IPhone @

khanhdbp

Đúng là hơi bất tiện, khi ko có đồng b tn thật, nếu đã mua bản quyền, liệu có chức năng đồng bộ ko ta ???
Thank bác !

Chienkon88

Đúng là hơi bất tiện, khi ko có đồng b tn thật, nếu đã mua bản quyền, liệu có chức năng đồng bộ ko ta ???
Thank bác !

tất cả anh em mua đều bảo có bạn à, mà nó ko cho chức năng đó chủ yếu để thương mại hóa thui !

ko có thì mua làm gì ! :|

chúc vui

huynhminhhung

bản này không có chức năng gởi tin nhắn falsh sao bác ?
bản 1.02 có chức năng gởi falsh mà , bản ra sau lại không có mới lạ /

MinhThang

Manager
Cài vào chọn ngôn ngữ tiếng Anh thì ra luôn tiếng anh, không thấy VI đâu vậy chiencoi?

MinhThang

Manager
bạn cài lại xem sao , thía máy bạn ra tiếng gì vậy :-/

khi cài chọn dòng cuối => bỏ dấu tích ô đầu tiên => TV mà ! ;;)

chúc vui !

Lần sau bỏ hết ngôn ngữ chỉ để tiếng Việt là OK, vì anh em đã tìm tới Vh là chỉ tiếng Việt thôi không cần nhiều ngôn ngữ nặng file.

P/S Nhìn trên đầu chủ đề có ô đánh giá đó muốn mấy sao thì tích vào.

khanhdbp

mình cài kiểu gì cũng không ra tv được

nếu ngôn ngữ máy đang để mặc định là vie, thỳ cài kiểu j cũng ra tiếng vie. Còn nếu bác xài mặc định là tiếng #, thỳ em ko lầm, nó ra eng.

MinhThang

Manager
nếu ngôn ngữ máy đang để mặc định là vie, thỳ cài kiểu j cũng ra tiếng vie. Còn nếu bác xài mặc định là tiếng #, thỳ em ko lầm, nó ra eng.

Không đúng máy mình cũng dùng tiếng Việt đây, nhưng đều phải đổi r31 = r01, r31 ở đây không theo ngôn ngữ ĐT.

Chienkon88

đã có bản FreeiSMS_1.09 build 100413 alpha , chiencoi coi thử có gì mới không nha, mình bó tay với ngôn ngữ này nên đọc không hiểu gì ;;)
http://www.gczm.net.cn/?p=92

Vẫn là 1 bản 1.09 thôi bạn à , bạn cứ cài vào đi , rồi vào xem phần giới thiệu sẽ thấy Build 100409 đó !

hoặc bạn down bản đó về , rồi qua down bản này về mà xem 2 bản giống nhau đó ! :D

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:

onelove27

chán thế nhỉ ko bác nào CR đc cái phần mềm này ah.đành ngậm ngùi dùng bản 1.03

tuancoild

mua key xài đi bạn, mình cũng đang tìm địa chỉ mua nè
@ :chiencoi bạn biết chỗ nào bán không chỉ dùm mình

Chienkon88

MinhThang

Manager
Cập nhật lên không mất bản quyền, nhưng có điều thấy không mượt bằng 1.08 thì phải, bù vào là chức năng hiển thị hình được gán cho danh bạ khi có tin mới.

Chienkon88

Cập nhật lên không mất bản quyền, nhưng có điều thấy không mượt bằng 1.08 thì phải, bù vào là chức năng hiển thị hình được gán cho danh bạ khi có tin mới.

hehe !

zậy là nó đang trên đường hoàn thiện chú nhỉ !

cầu mong là săp có bản ngon lành , và đã được pẻ khóa nữa !

chúc vui !

giangvungtau

cái này mình xài sao thấy nó hơi bị chậm khi vào.mỗi lần có tin nhắn thì máy bị đứng tí mới vào được.ko vào nhanh như 1.03

Chienkon88

cái này mình xài sao thấy nó hơi bị chậm khi vào.mỗi lần có tin nhắn thì máy bị đứng tí mới vào được.ko vào nhanh như 1.03

pạn muốn dùng ngon lành thì chỉ còn cách mua key thui !

chúc vui !