• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeCoolCalls - Nhạc Mp3 trong cuộc gọi.

die_for_love_vn

Vâng nhưng mà ko hioeeur sao ko thể chạy nổi,câm máy khác goi điện mà nó cứ trơ trơ ra,khó hiểu thật!
Thế bạn cầm máy khác gọi vào máy bạn thì bạn co thử nhấn vào nút nghe để nghe thử kô?

Posted via Mobile Device

andyhandry

Chào các anh em. Mình dùng bản 1.03 thì ngon lành nhưng dùng 1.05 trên đời máy N95 8G thì ko được...

MinhThang

Manager
Chào các anh em. Mình dùng bản 1.03 thì ngon lành nhưng dùng 1.05 trên đời máy N95 8G thì ko được...

Bản này Tiny1990 đã dùng trên N95 chạy rất ổn đó bạn, không được là bị sao hả bạn?

gai

Well-Known Member
Chưa thấy bản nào cả bạn ơi, bản này không dùng được à, 1.05 ý.

Bản này cũng dùng không được bác ơi. vẫn giật giật ấy. chắc con 3250 nó dị ứng với thằng này rồi . cái này đợi lâu quá mà cũng không có bản mới cho 3250 buồn thật. :(

MinhThang

Manager
Bản này cũng dùng không được bác ơi. vẫn giật giật ấy. chắc con 3250 nó dị ứng với thằng này rồi . cái này đợi lâu quá mà cũng không có bản mới cho 3250 buồn thật. :(

Trời 3250 thì nó giật là đúng rồi, cái này anh em đã nới nhiều rồi mà bạn. Chia buồn nhé:))

vodang05

Noi chung là kon N76 của em ko chạy được bùn ghê,nhưng không sao,đã có thằng voice Jockey roài,có cà nhạc lúc đang gọi và cả tin nhắn thoại nữa nói chung là good!

kiatas

Mình cài vào rồi khi gọi đi không nghe nhạc nhưng khi nhận cuộc gọi thì lại nghe. Nhưng bây giờ máy mình tự nhiên không gọi ai được nữa mỗi lần gọi lại được báo " connection error" và dưới cột báo pin tự nhiên xuất hiện số 2, mình đã khởi động lại máy nhiều lần nhưng vẫn vậy, không có chương trình nào đang chạy cả! Cứu với!!!!!!!!

MinhThang

Manager
Mình cài vào rồi khi gọi đi không nghe nhạc nhưng khi nhận cuộc gọi thì lại nghe. Nhưng bây giờ máy mình tự nhiên không gọi ai được nữa mỗi lần gọi lại được báo " connection error" và dưới cột báo pin tự nhiên xuất hiện số 2, mình đã khởi động lại máy nhiều lần nhưng vẫn vậy, không có chương trình nào đang chạy cả! Cứu với!!!!!!!!

Bạn có thiết đặt cho số máy gọi đi không, ví dụ như số máy 1 hay 2 gì đó.

tanghieu

Sao mình cài ApsServer bản nào cũng báo update error bị lỗi nên không thể dùng được. Lúc trước N82 v.20 thì được, bây giờ mới up lên v.31 thì bị như vậy, cho chút ý kiến nha mấy pác. Thank

MinhThang

Manager
Sao mình cài ApsServer bản nào cũng báo update error bị lỗi nên không thể dùng được. Lúc trước N82 v.20 thì được, bây giờ mới up lên v.31 thì bị như vậy, cho chút ý kiến nha mấy pác. Thank

Udata error nghĩa là đã có trong máy của bạn ApsServer, bạn xem remove nó đi sẽ cài được.

tanghieu

Chính xác, em cài ghi âm nên nó có rồi, remove xong cài lại là OK. Thank.

maiphutinhem

mình add được bài hát rồi nhưng mà khi gọi thi chẳng hiện lên gi cả mình đã làm đúng bài mà không được.Ai dúp mình với mình dùng N81 và theo như chủ topic thì minh cài bản freecoolcalls cho 9,2.

MinhThang

Manager
mình add được bài hát rồi nhưng mà khi gọi thi chẳng hiện lên gi cả mình đã làm đúng bài mà không được.Ai dúp mình với mình dùng N81 và theo như chủ topic thì minh cài bản freecoolcalls cho 9,2.

Xem có pm nào chạy cùng nó không bạn? Máy mình cài xong chạy ngon ơ có sao đâu.:D

kennh0x

sao em cài bản việt hóa 1.05 mà cài hết rồi mà gọi thì không thấy ji hết không biết có xung đột với pm slidehelper 1.09 không nửa.

trongtindk3

Em chiu òi,đã làm theo đúng hướng dẫn,status là enabled on boot la true rùi thoát ra thử lấy máy khác gọi vào chả thấy hiện tượng j` cả,vào lại phần mềm thf cái status lại chỉnh lại là disabled!

Nguyên nhân là do chưa cài APs server...

Mình xài N95 - 1. Lúc đầu mình cũng bị vậy. Cài aps server thì nó báo lỗi cập nhật. Nguyên nhân là do đã có bản cũ. Các bạn không 0S 9.2 làm từng bước sau.

Xóa APS server đã có sẵn trên máy, cài aps server đính kém theo bản 1.05, sau đó sign và cài bản 1.05

Thiết lập thông số là ok. Gọi 900 để test