• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeFSWP v1.00 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned- Để ảnh nền full màn hình

Caominh171

Cái này hay thật. Tớ có cái hình em này người áp vào tường. Khi vào TTPOT để chế độ ngang em ấy nằm ngửa mới chết chứ. Hình như nó kô hỗ trợ xoay màn hình thì phải.
Posted via Mobile Device

Đúng rồi đó bạn.Nhược điểm của bản này là ko xoay đc :(.Đành chờ bản update sau zậy ;)

narus

Đúng là cài này không chạy bình thường trên E71, phía pin và sóng vẫn là hình của theme các bạn ạ, làm thế nào khắc phục vậy?

haininh

cảm ơn bác.nhưng có phần mềm làm theme rồi thì cái này thua xa.
hiihih

TraiNgheoHn

Công nhận nếu dùng pm làm theme thì cái này thua. Nếu như nó chỉ có chức nắng làm ảnh nền không thôi thì so sánh 2 pm cũng một 9 một 10

isym

Phần mềm làm theme là phần mềm gì :-? Cái Carbide à?. Quan trọng là mình muốn edit lại những theme đẹp đã có ấy chứ, chẳng hạn như cái themes Iphone Lush, icon rõ đẹp nhưng cái wallpaper hơi lởm, muốn lấy cái wallpaper khác thì thế nào, mấy cái theme mới nó toàn để trong file mif, ko chơi cái mbm :(

isym

Phiên bản mới 1.01, có thêm tùy chọn chỉ làm full screen cho wallpaper đã chọn ở home screen còn wallpaper của theme ở trong menu screen vẫn giữ lại. Tiếc là vẫn chưa support E 63 :-/

narus

Phiên bản mới 1.01, có thêm tùy chọn chỉ làm full screen cho wallpaper đã chọn ở home screen còn wallpaper của theme ở trong menu screen vẫn giữ lại. Tiếc là vẫn chưa support E 63 :-/

Tiếc quá, quá tiếc là khác ấy chứ, bao nhiêu là người dùng mà sao còn chưa support thế này, đành chờ vậy :|

nouvu2372

New**PM Làm Ảnh Full Màn Hình Với Ảnh Mọi Kích Cỡ

Phần mềm rất mạnh có thể sử dụng bất cứ kích thước hình ảnh nào,ở bất cứ nơi đâu mà các bạn muốn b-)

Đây là màn hình ban đầu chưa dùng PM

Các bạn Vào Ứng Dụng Với Icon

Vào Ứng Dụng Sẽ Có 3 Dòng

Dòng 1: Nếu chọn Dissabled là không áp dụng hình ảnh.Chọn Enabled là Áp Dụng hình ảnh
Dòng 2: Là chức năng nếu bạn tắt máy khi mở máy thì Ứng Dụng sẽ tự khởi động
Dòng 3: Là chọn đường dẫn của hình ảnh mà bạn muốn.(Ở đây mình chọn Banner PV :D )

Thành quả:

Và ở đây với hình có kích thước 800x600 :-/

Chỉnh sửa cuối:

q630666

Chậm 1 bước nhưng không sao!của mình là công phu hơn,rõ ràng nữa =))
Công nhận là rất rõ ràng.Nhất là ở chỗ mọi kick cỡ và ko bị mất hình nền khi vào menu.Chỉ việc chọn theme có icon mình thích.Rồi cho hình của mình vào thành theme của mình :p

narus

Phần mềm rất mạnh có thể sử dụng bất cứ kích thước hình ảnh nào,ở bất cứ nơi đâu mà các bạn muốn b-)

Đây là màn hình ban đầu chưa dùng PM

Các bạn Vào Ứng Dụng Với Icon

Vào Ứng Dụng Sẽ Có 3 Dòng

Dòng 1: Nếu chọn Dissabled là không áp dụng hình ảnh.Chọn Enabled là Áp Dụng hình ảnh
Dòng 2: Là chức năng nếu bạn tắt máy khi mở máy thì Ứng Dụng sẽ tự khởi động
Dòng 3: Là chọn đường dẫn của hình ảnh mà bạn muốn.(Ở đây mình chọn Banner PV :D )

Thành quả:

Và ở đây với hình có kích thước 800x600 :-/

Liệu 1.03 đã hỗ trợ cho E63 và E71 chưa bạn ơi. Hôm trước cài cái 1.01 mà cũng vẫn không hỗ trợ, hình nền vẫn không full toàn màn hình

isym

Trên trang chủ của tác giả mới có 1.01.1, bác lấy ở đâu ra 1.03 thế :-/