• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS_AllInOne_M15_v1.10_VI - Nhắn tin như Iphone (Cập nhật)

hoangdongnd89

test rùi nhưng dùng được mấy ngày thì thấy xuất hiện 1 lỗi là : thỉnh thoảng bị lỗi thời gian gửi tin nhắn nhận và tin nhắn đi, ko biết phải sủa thế nào nữa có bác nào biết chỉ giúp với. :-?

dinhhuan

test rùi nhưng dùng được mấy ngày thì thấy xuất hiện 1 lỗi là : thỉnh thoảng bị lỗi thời gian gửi tin nhắn nhận và tin nhắn đi, ko biết phải sủa thế nào nữa có bác nào biết chỉ giúp với. :-?

bác vào tắt "dịch vụ thời gian trung tâm" trong "cài đặt chung" xem có còn tình trạng ấy nữa k !!!

Thangnd31082

Tốt nhất trước mắt vẫn sài bản 1.08. Còn cái này dùng nhân bản nó để đó. Rồi để đó từ từ ngâm cứu cách đang ký. Khi nào được rồi thì chỉ việc xóa bản 1.08 là ok :D

Hàng trăm , hàng ngàn người đã đăng kí được rồi đó ! >:)
Anh em quay lại mấy trang đầu mà đọc !
Thứ nhất phải có mạng, tối thiểu là GPRS, tốt nhất là 3G hoặc wifi !
Theo mình kinh tế nhất là dùng wifi,
một buổi tối .. lạnh trời , rủ người iêu vào quán cà phê, làm một ly cà phê nóng, hỏi phục vụ mã wifi , vừa nhâm nhi , vừa thao tác, nhanh và rẻ ! Lại còn được tiếng galăng !

k0bietten

đăng ký được nhưng bản này có lỗi là nó không tự hiểu số điện thoại 09 = +849 . không đồng nhất tên với danh bạ được

Bo0Bo0

Bạn để danh bạ ở bộ nhớ máy nhá..
Ở phần cài đặt chung thì để độ dài phù hợp là 9 hoặc 8 số..Tất cả đều dùng được..k lỗi gì đâu

pekuon

Thật sự mình dùng và thấy rất ổn, mặc dù chẳng bao giờ dùng hết tính năng của nó.
Sao nhiều a e bị lỗi này lỗi nọ thế nhỉ??

Bo0Bo0

Máy cũng như người mà mỗi người 1 kiểu..ko ai giống ai..nhìu cái nó k tương thích nên thế

dongdieu

Hjx.bản này bị lỗi rùi.tin nhắn đến từ 5055 là bị bung ra.hjx.mà cài avatar cùng hok được luôn...

Bo0Bo0

Hjx.bản này bị lỗi rùi.tin nhắn đến từ 5055 là bị bung ra.hjx.mà cài avatar cùng hok được luôn...

Đừng vội phán xét thế..bạn có biết hàng nghìn anh em đã dùng được ko..lỗi là do máy bạn thôi
Mà chưa nghe vụ avatar k được..duy nhất lỗi giờ nhìu anh em ko đăng ký được thôi..Bạn nói lỗi bạn xem thế nào..bật chế độ chat avatar chưa?

vohoangminh

Mấy hôm nay đk bằng sim mobi mấy chục lần k đc.Nay lấy sim vina làm 1 fát là đc luôn sướng thật!!bác nào đk k đc đổi sim làm thử xem.ôg a xài sim vina đk k đc đổi sim mobi vào laị đc.Khó hiểu thật.

JS_AnhTuan

Active Member
mình thấy bản này rất ngon lành đã vọc hết chức năng. Đưa ra nhận xét là chưa bao giờ nhắn tin tuyệt đến thế

dongdieu

Đừng vội phán xét thế..bạn có biết hàng nghìn anh em đã dùng được ko..lỗi là do máy bạn thôi
Mà chưa nghe vụ avatar k được..duy nhất lỗi giờ nhìu anh em ko đăng ký được thôi..Bạn nói lỗi bạn xem thế nào..bật chế độ chat avatar chưa?

chắc là máy mình bị gì rùi .bật avatar chat nhưng mà vào chọn avatar là bung :( .mà ko bị thì mình nói làm gì