• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Froyo 2.2 & Cyanogenmod For Nexus One V5.0.7

happyghost2000

Thưa các Anh Em .
Mong sao Anh Widcat có N1 sớm .
Froyo 2.2 & Cyanogenmod For Nexus One V5.0.7
2 bản này mình đã up rồi . Nhưng xài rất ức chế vì chưa cook lai cho phù hợp với các bạn Việt Nam dang sử dụng N1 .
Phải chờ Anh Widcat có máy cook lại mới xài ổn được .
Khi nào Anh về Tp HCM . Nếu chưa có máy N1 , Em đưa máy cho Anh Cook ( Em rảnh thứ 7 & chủ Nhật )
Đt em là : 090 90424 90 ( Tuấn )
Vài dòng gủi Anh Widcat & các bạn .
Thanks

bo101293

Hôm qua cũng thấy a wildcat để status là "go to HCM" , chắc là sẽ sớm vào,e cũng ở hcm nếu được e đưa máy cho a cook rom 2.2 cho ae
Dt e là 0933.122.994,1 cái dt của e thì không là gì chỉ mong giúp được ae,chứ Rom 2.2 khó chịu lắm keyboard k có dấu phẩy vs lại khó type lắm,dấu phẩy nằm tận bên phần number vs symbol
Cũng mong giúp gì được cho ae thôi...
Thx chủ topic :D

vinken

Hôm qua cũng thấy a wildcat để status là "go to HCM" , chắc là sẽ sớm vào,e cũng ở hcm nếu được e đưa máy cho a cook rom 2.2 cho ae
Dt e là 0933.122.994,1 cái dt của e thì không là gì chỉ mong giúp được ae,chứ Rom 2.2 khó chịu lắm keyboard k có dấu phẩy vs lại khó type lắm,dấu phẩy nằm tận bên phần number vs symbol
Cũng mong giúp gì được cho ae thôi...
Thx chủ topic :D

Hoan hô các bạn nhiệt tình vì mọi người. Mình đang dùng 2.2 đây, keyboard có dấu phẩy nằm ngay bên trái cạnh dấu spacebar mà. Lạ nhỉ :-?

isym

Có Vietnamese IME hỗ trợ 2.2 rồi đó. Còn cái keyboard mặc định của 2.2, bạn bấm và giữ dấu "." là nó hiện ra các dấu khác thôi. Muốn bấm số nhanh thì bấm giữ và kéo cái keyboard lên trên sẽ hiện ra cả chữ và số để chọn ;))

bo101293

Hoan hô các bạn nhiệt tình vì mọi người. Mình đang dùng 2.2 đây, keyboard có dấu phẩy nằm ngay bên trái cạnh dấu spacebar mà. Lạ nhỉ :-?

Mình cũng dùng 2.2 của Modaco,keyboard của mình k biết sao khác,bên trái spacebar là voice input,bên phải là dấu chấm thôi . Nhưng h dùng VNIME down trên market thì thấy bt rồi.cảm ơn bạn isym. :D

Dù sao vẫn mong a wildcat cook cho phù hợp vs ae PDA Nexus hơn....

Có Vietnamese IME hỗ trợ 2.2 rồi đó. Còn cái keyboard mặc định của 2.2, bạn bấm và giữ dấu "." là nó hiện ra các dấu khác thôi. Muốn bấm số nhanh thì bấm giữ và kéo cái keyboard lên trên sẽ hiện ra cả chữ và số để chọn ;))

Biết là giữ dấu chấm thì sẽ ra những dấu khác nhưng như vậy tốn thời gian vs k tiện
Cảm ơn bạn,nhờ bạn mình mới biết trên market co VNIME :D