• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Full screen menu cho 5233/5530/5800/C6/N97

atrau

Chép file tải về vào sys\bin rồi flash là được.

Chú ý: Mod này không hoạt động ở chế độ listmode hoặc landscape

Link:
5233/5530/5800
C6/N97

Ai biết sửa kiểu gì để giữ lại pin, sóng đồng hồ nhưng được đẩy lên cao như HS C6 không, để như này trống quá.

Khoaaaa

Active Member
Hiện tại thì chỉ có mod mở rộng menu của binh24 là cao nhất nhưng vẩn giửdc pin và sóng,nhưng lại ko có đồng hồ

bunrieucua

Cái này có lâu rồi mà:-?
Mà cái mod của binh24 đẹp hơn cái này vì còn giữ lại được cột sóng+pin.
Nếu dùng mấy mod full menu như thế này mà gặp phải theme khó tính thì sẽ gây lỗi theme đó.
Ai không dùng theme thì khỏi lo vấn đề trên:D
Mình thì chả dùng cái nào.Để nguyên bản cho đẹp.Ý kiến riêng thôi mà:|

samiboy007

Cái này có lâu rồi mà:-?
Mà cái mod của binh24 đẹp hơn cái này vì còn giữ lại được cột sóng+pin.
Nếu dùng mấy mod full menu như thế này mà gặp phải theme khó tính thì sẽ gây lỗi theme đó.
Ai không dùng theme thì khỏi lo vấn đề trên:D
Mình thì chả dùng cái nào.Để nguyên bản cho đẹp.Ý kiến riêng thôi mà:|

ah.káj mod đẫy cột sóg và pin lên trên ấy ah.up lên đi nhỉ.tui củg chán zụ full này r.hehe

kangnam

thấy để nguyên bản vẫn đẹp hơn .. .. như thế này chỉ lạ hơn thui chứ ko thấy đẹp hơn .. .. ( í kiến riêng :D )

khanhdatpro

Chép file tải về vào sys\bin rồi flash là được.

Chú ý: Mod này không hoạt động ở chế độ listmode hoặc landscape

Link:
5233/5530/5800
C6/N97

Ai biết sửa kiểu gì để giữ lại pin, sóng đồng hồ nhưng được đẩy lên cao như HS C6 không, để như này trống quá.
e đào mộ tí.cái này có xài cùng mod menu landscape v2 ko ạ??nếu được bro nào giúp e với.thanks

ngocthuan92

Cái mày các bạn thêm mod belle topbar vào nữa là nhất....mình đang tìm cái này :D

son_omegamart3

Cá nhân mình thấy xấu thêm ấy. Chữ Menu của S60v5 cũng có lớn lắm đâu, bỏ đi mà thêm đc 1 dòng ICON thì cũng bõ đằng này vẫn thế... X_X

missthuha

Cá nhân mình thấy xấu thêm ấy. Chữ Menu của S60v5 cũng có lớn lắm đâu, bỏ đi mà thêm đc 1 dòng ICON thì cũng bõ đằng này vẫn thế... X_X

hi you hiu sai vấn đề ùi người ta đang tính làm cách mạng cơ hihi
mod nèk với topbar belle miss mới sem cũng thấy hay...và chắc là sẽ đẹp hi