• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FunVv online watching TV - xem tv online

Status
Không mở trả lời sau này.

chungtom123

pm xem tv trực tuyến.
đã test n70

chungtom123

bạn ơi cho mình vài cái hướng dẫn đi bạn không là move vào box cập nhật ứng dụng đấy bạn ơi.

truwowcs cos ban tieengs anh. nhuwng hom noj timf ko thaay neen post banr tieeng tauf
banr nayf cungx deex dungf thooi maf. hooi:-?

vokhanhyen

mấy cái MEM trong PDA có 1 sở thích là ko bao giờ chịu vọc !!! chỉ nhìn hình rồi hỏi !!! nản thật !!! rõ ràng chức năng chính thì đã nói rõ !! còn việc sử dụng thì tự mà nghịch chứ :( nếu có gì gì thắc mắc sao không việc hóa đi rồi sử dụng !!!

saodoingoi142

Moderator
mình lo tốn tiền thôi,tất nhiên phải thử mới biết nhưng mà tốn GPRS thì sợ lắm 50đ/10kB chứ ít gì...:-?

Posted via Mobile Device Ai cũng giống như bạn thì họ sinh ra phần mềm để làm gì?Và ai cũng giống như bạn thì lấy ai để dùng p.mềm.Nên vì thế bạn ko dùng sợ tốn tiền thì thôi chứ đừng ở đó mà than phiền nhé! Tìm p.mềm khác mà dùng. Mình nói thật đấy!!!

TruBic

Well-Known Member
Có ai rành tiếng Trung vh luôn thằng này cho anh em dùng nhé:D
Thật ra thì trubic có vh bản mới hơn bản của chủ topic up, nhưng do nó dùng trình duyệt web mặc định của máy chứ ko giống 3rd, 3rd dùng chính pm funvv này để nghe nhạc, xem phim online, do vậy sợ up lên anh em ko sài mà chê nó ko như bên 3rd, nên mình ko up nè.

Thangnd31082

Thật ra thì trubic có vh bản mới hơn bản của chủ topic up, nhưng do nó dùng trình duyệt web mặc định của máy chứ ko giống 3rd, 3rd dùng chính pm funvv này để nghe nhạc, xem phim online, do vậy sợ up lên anh em ko sài mà chê nó ko như bên 3rd, nên mình ko up nè.

Cho anh em họ mở rộng tầm mắt đi MOD em !

haysuzuki

Mình biết có bản mới hơn là 5.30.Vậy bạn up lên cho anh em đi.Nó cũng khá hay đấy chứ.Phát mp3 mp4 3gp và có cả file manager nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.