• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 034.001 cho máy Nokia E52

Secretvn

Mình vừa mới cập nhật xong FW mới cho máy E52 theo phuơng pháp OTA.

habaolinh

Super V.I.P
Có từ hôm qua rồi nhưng bận quá ko post lên đc, check Navi đã có, ai muốn up offline thì sài Navi hoặc downowr đây:
rm469_CareDP_6.0_SEAP.exe

Infomation:
File Type : Major Data Package v6.0 MCUSW 034.001
Region : SEAP
Phones : E52 RM-469
Published : 30/04/2010
Size : 107.96 MB

View attachment 171109

Secretvn

Nếu cập nhật bằng OTA thì dung lượng của file cập nhật chưa đến 700KB nên sẽ tiết kiệm thời gian rất nhiều. Do dung lượng của file cập nhật ít nên có thể Nokia chỉ sửa vài lỗi nhỏ mà thôi.

bb8868

Vấn đề là nếu format máy thì update qua OTA có còn hack không mới quan trọng

khoa125

Vấn đề là nếu format máy thì update qua OTA có còn hack không mới quan trọng

hack flash bạn ơi, hack = Phoneix thôi, cách thông thường thì chưa có, lên fw 034.001 thấy chạy ngọt hơn, call trong contact ko bị tự tắt nguồn như bản 032, chạy soft ngon hơn tuy nhiên file update rất nhỏ

T

tuanitdn

Guest
Hic hic, hình như khi up lên FW mới, loa bi rè khi gọi ĐT

Mjnhvu

Uk đúng rồi.mình cũng cảm thấy vậy.thế có cách nào khắc phục ko vậy?

Mjnhvu

Pro nào cho e hỏi nha.e52 của e chuyển wa chế độ utms để xem tivì(mạng mobifone) e coi đc 30 pht thi máy nó tắt mạy tự khỡi động lại.e đã format máy nhiều lần (cả 2 cách lun) nhưng ko đc.có fải là do FW ko vậy.

thograig

Mình up xong FW thì gõ dấu tiếng Việt không được. Có bạn nào bị như vậy không, chỉ giùm mình. Thanks alot