• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 12.0.26 ?? cho N97...hy vọng

• Thread starter mousekid989
  • Ngày gửi
M

mousekid989

Guest
Mình mới check navifirm đã thấy xuất hiện FW 12.0.26 cho N97. Liệu tin tức FW 2.0 cho N97 và 5800 có chính xác hay không. Đang hy vọng. Hixhix

Vì xài 5800, nên chưa test được FW 12.0.26 này. Huhu...ai đó làm chuột bạch cho con N97 đi

Sr vì không thể up hết hình window, vì không biết cách up hình size khổ lớn.

Jehell

cái này từ đời nào rồi mà, ko có vuốt trượt gì đâu, rất là bình thường thôi :|

anhky

Do AE spam wa nên Mod lock cái 2pic kìa rồi, hết chỗ thảo luân.

unlimit_ve

Hix mình đang up FW 12.0.024 bằng JAF 1.98.64 mà tới phần "Stage 2 starting......" thì ko thấy động tĩnh gì nữa:(. Mình chờ cũng gần 20 phút rồi:(. Mod giúp mình với:(. THanks

Medkid

sau gần 2 ngày thì chưa có tin gì của anh em

nghe nói firmware 2.0 bị lỗi RAM sụt nhanh và máy bị đơ (freeze) nên nó sẽ fix bugs trước khi ra mắt chính thức (theo dự đoán thường là cuối tuần sẽ có thông tin, hi vọng cuối tuần này là có ) ;)

xsamxungx

nghe nói firmware 2.0 bị lỗi RAM sụt nhanh và máy bị đơ (freeze) nên nó sẽ fix bugs trước khi ra mắt chính thức (theo dự đoán thường là cuối tuần sẽ có thông tin, hi vọng cuối tuần này là có ) ;)
thank đã cho thông tin này vậy là FW cho 5k8 chắc cuối tháng mới có rùi buồn ghê sao lúc ra mắt nó k test trước nhỉ nokia mần ăn vậy thất vọng nhìu lần thành chai luôn:)

nguyenpa

Super V.I.P
thank đã cho thông tin này vậy là FW cho 5k8 chắc cuối tháng mới có rùi buồn ghê sao lúc ra mắt nó k test trước nhỉ nokia mần ăn vậy thất vọng nhìu lần thành chai luôn:)

vậy là tốt lắm rồi :D chứ sài symbian của samsung ko biêt chừng nào mới có firmware mới :D

Posted via Mobile Device

lyphucnguyen

hôm nay vẫn chưa có tin tức gì về V20.0 hết chán wa đi, hi vọng co thay đổi nhiều về V20.0 này.

dotrunghieu

hôm nay vẫn chưa có tin tức gì về V20.0 hết chán wa đi, hi vọng co thay đổi nhiều về V20.0 này.
bạn đợi hay kiếm tin tức về V20 đâu vậy ?

ngyntom

có ai biết về tin tức fw mới của 5800 k? đóng topic kia giờ k biết theo dõi ở đâu nữa,hix hix

tuixauketui

mấy bác ơi e lam rồi nè.up conn97 lên
:phiên bản phần mềm :v12.0.026 roi nhưng sao thấy máy bị đứng hoài à,cài game hay chep nhac xog phai tủn of may rui khoi động lại mới dc là bị sao vậy các bác,chỉ e 1 khóa nhé,e mới tập làm wen với 60v5 thui hehe

jim3858681

mấy bác ơi e lam rồi nè.up conn97 lên
:phiên bản phần mềm :v12.0.026 roi nhưng sao thấy máy bị đứng hoài à,cài game hay chep nhac xog phai tủn of may rui khoi động lại mới dc là bị sao vậy các bác,chỉ e 1 khóa nhé,e mới tập làm wen với 60v5 thui hehe
*#7370# ban nhe

Posted via Mobile Device