• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 2.0 - IBeer (full)

hamvuihamvui

http://www.mediafire.com/?5dmd9czcye7

Dùng được nhớ cho ý kiến và nhấn vào nút thanks nha các bạn
Chúc các bạn vui với game này

bodyguard

bác ơi, em ham cái này lâu lắm rùi, nhưng ko bik cách cài bác ơi. Down ve giai nen thay file ibeer.app.zip chẳng bik làm sao nữa, có giải nén file zip do ra nữa ko? Chỉ em cách cài đặt với...thanks

hasitinh

bác ơi, em ham cái này lâu lắm rùi, nhưng ko bik cách cài bác ơi. Down ve giai nen thay file ibeer.app.zip chẳng bik làm sao nữa, có giải nén file zip do ra nữa ko? Chỉ em cách cài đặt với...thanks

tất nhiên là bạn phải giãi nén cái file xxx.zip đó ra sẽ đc file xxx.app rồi chép vào application .set 755 là ok

vodinhduy

Sao mình cài rồi, nhưng nó vẫn không chạy được vậy mấy bro???? set file rồi mà ta

hobay

Các em bằng itunes , kéo app ibeer bỏ vào application đồng bộ là chơi liền, khỏi cần reboot iphone làm gì, cũng không set 0775