• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 2.2 CUSTOM BUILD LẦN 2 - FIX TẤT CẢ CÁC LỖI

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
thực sự mình dùng bản 2.2 này vẫn còn khá nhiều vấn để, chạy không ổn định bằng bản 2.1 trước đây
ví dụ nhứ:
BiteSMS lúc hiện tên lúc không
Cydia vào bị văng ra
có hiện tượng sóng vẫn còn đầy nhưng gọi lại không liên lạc đc
....
cũng rất chờ bản mới của Trọng và các anh em!
mình đang sài bản CUTON nè ko thấy lỗi gì hết đó sony ơi,sài rất tốt nửa đó:D

boss46

sao em down về xài rồi nhưng vào cydia ko dc anh ơi e đang xài FW 2.2 gốc. nếu up lên FW custom này có dc ko anh và làm cách nào anh hướng dẫn rõ hơn cho iphone 2G FW 2.2 gốc dc ko ạ.

manhhaVirgo

Em chưa biết cái bản này nó mặt mũi như thế nào.Vào trang chủ link die hết roài có dow về đc đầu :(
Bác nào có lòng Up hộ em lên mediafire hoặc host nào ngon chút...EM cám ơn nhiều;;)

cuongvongsg

bác Trọng ơi e xài bản FW 2.2 của bác sao cái nút home nó thỉnh thoảng không xài được ý là nhiều khi không thể thoát được ct bác giúp e đi thanks bác nhiều

hnaoueik

Mod thông cảm nhé, cho minh hói vai câu. Mới vào diễn dàn doc nay giờ cung bit cyda installer nay no. Doc phần jailbreak rùi dinh unlock mà đọc 1 hồi thấy khuyen cáo k dùng QuickPwn 2.2 . Mình đang xài con 3g lock . Vay giờ nếu mún unlock 3g thì lam cách nào vậy ? Có bài nào khá hoàn thiện tính đến thoi điểm này de unlock con 3g k vậy? Chứ bài của Mod Hoack mình coi là vào năm 2008 . Sợ k ap dụng dc. Thanks nhíu. Sory mình con gà wa, k bit gi hết

ThAngNgO_

Mod thông cảm nhé, cho minh hói vai câu. Mới vào diễn dàn doc nay giờ cung bit cyda installer nay no. Doc phần jailbreak rùi dinh unlock mà đọc 1 hồi thấy khuyen cáo k dùng QuickPwn 2.2 . Mình đang xài con 3g lock . Vay giờ nếu mún unlock 3g thì lam cách nào vậy ? Có bài nào khá hoàn thiện tính đến thoi điểm này de unlock con 3g k vậy? Chứ bài của Mod Hoack mình coi là vào năm 2008 . Sợ k ap dụng dc. Thanks nhíu. Sory mình con gà wa, k bit gi hết

http://pdaviet.net/showthread.php?t=45771 <-- tham khảo bên này là bạn có thể gọi đi gọi đến vù vù :D

_netlove_

Cho em hỏi có bác pro i phone nào ở Hà Nội cho em xin sdt với . Mới tập tẹ xài con 3G bản lock về chưa biết tí gì . Cần nhờ ae chỉ giáo giúp . Xin được hậu tạ

haiquy

Mình muốn xin FW.2.2 custom đả fix hoàn thiện của bác NHT nhưng tìm mải mà không thấy đả có vào trang gốc như hướng dẩn nhưng không đăng nhập được,mong các bác thông cảm,bác nào có xin chỉ và hướng dẩn giúp mình,Mình xin cảm ơn nhiều.

XuanTruong

Super V.I.P
Chủ Topic không Fix Link nên Lock Topic và bỏ chú ý chủ đề để tránh Spam!

Status
Không mở trả lời sau này.