• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 3.1 Custom cho 2G

losuoi

bản này nâng cấp thêm gì so với 3.0 vậy các bác

Chưa phát hiện thấy j mới nhưng cải thiện được cái phần hao pin là mãn nguyện lắm rồi=D> mặc dù có 1số ứng dụng không chạy được như winterboard, isteamy,... chờ bản chính thức.

khanh123

mình đang sử dụng fw3.1 nè
thấy cải thiện được phần pin ít hao hơn lúc trước.
nhưng vẩn còn thường xuy6n bị mắt sóng
mình sai vinaphone

trantrongtuan

mình đang sử dụng fw3.1 nè
thấy cải thiện được phần pin ít hao hơn lúc trước.
nhưng vẩn còn thường xuy6n bị mắt sóng
mình sai vinaphone

có phải nó báo tự nhiên seaching mang j không bác. em cũng bị vậy . hóa ra là vì vao sbsetting bật cái nút EDGE là okie :D

khekehe

3.1 custom lỗi lắm thía các bác!
3.0.1 của em(2G)
ngon lành cành đào lắm mà!
chưa có bản chính thức + JB thì nghỉ

anhvu009

hic, tớ sài đâu có lỗi, phải nói rèng sài ngon kinh... dị. quá tốt là đằng khác. đở hao pin nhìu nhìu.

Nguyen_Minh

Nghe chừng lắm lỗi quá ha. Thôi, chờ costum thôi, như 3.O beta tốn bin chết. Tốt nhất là chờ bản chính thức!
Posted via Mobile Device1

chauhiep123

mấy bác ơi,cho em hỏi sao khi em up len 3.1 rồi vao itunes thay UDID em la chuỗi những số dài ngoằng ngèo là cái gì vậy?làm sao để hết

FORESTIPHONE

ngon lành

Mình đã Restore bản này cho 2G( 2.2.0) lên thẳng luôn, kết quả ngon lành, sóng sánh vi vu, muợt mà. Thanks you nhé :))

anh em 2G vào test thử nhá,mâý chú 3G thì đừng nên test :D
hiện nay có FW 3.1 beta3 rùi,các bạn down bản custom dành cho 2G về xài nhá
link mediafire cho các bạn :D
http://www.mediafire.com/?sharekey=14100baf957ab99bfb949b0da091bbf7d00aac18dac6871d
thêm link custome 3.1 beta3 cho bạn nào 3G world nè,nhưng nhớ là add UDID rùi thì mới restore nha
http://www.mediafire.com/?sharekey=14100baf957ab99b88070de54e820d591c89cc77e685631e

thuydung5

không cần pai dua toi dua lui,download firmware về là bấm shift+restore tu dông itune làm hết