• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW 30.030 mới dành cho Nokia N96

Mấy hôm nay thấy các code của châu âu có phiên bản 30.033, Mấy hôm nay thử update thì code việt nam đã có phiên bản mới cho nokia N96. nghe đâu phím navi đã được sử dụng ở phiên bản này.
Thông báo cho anh em biết

Chụp ScreensShots từ Nokia N96

[

ninhnd

mình cũng up đc lên phiên bản mới này rồi nhưng dùng cách cũ ko hack đc, đã ai hack đc phiên bản này chưa vậy???
Mà sao phần xem ti vi của mình ko thể nào xem đc nữa nhỉ, mình đang ở Hải Phòng, Hà Nội test rất nhiều lần tại nhiều địa điểm nhưng đều báo là "Không có tín hiệu khu vực hiện tại" ???
Help me...

bạn à tìm fw 30.030 mới này ở dâu vậy có thễ up cho mình dc ko . Thank [/QUOTE]

Posted via Mobile Device

caongan49

Mấy hôm nay thấy các code của châu âu có phiên bản 30.033, Mấy hôm nay thử update thì code việt nam đã có phiên bản mới cho nokia N96. nghe đâu phím navi đã được sử dụng ở phiên bản này.
Thông báo cho anh em biết

Chụp ScreensShots từ Nokia N96

[

bác có thễ nói 1 cách chi tiết đc ko?như là fw mới có những j mới hay hơn fw củ chẵng hạn.mà kiễu này chắc fải chờ mấy pro hack đc fw 30 mình mới dám up wé.

xiaoqing

bác có thễ nói 1 cách chi tiết đc ko?như là fw mới có những j mới hay hơn fw củ chẵng hạn.mà kiễu này chắc fải chờ mấy pro hack đc fw 30 mình mới dám up wé.

Tôi mới up xong nè. Hiện tại thì tôi thấy ko có gì thay dổi cả.

nguoimaanhy

cho tôi hỏi là phiên bản mới của N96 có thể cài được tiềng việt không vậy? tôi đã up lên rồi nhưng sao khong có tiếng việt, còn mấy cái tin nhắn hay tên trong danh bạ mà có dấu đều hiện ra ô vuông hết á.
khong biết có ai cài được không nếu biết thì chia sẽ cho anh em nhá. Thank!

nguoimaanhy

FW 30.033 của N96 có cách cài tiếng việt không?

tui thấy có FW30.033 cho N96 tưởng đâu có gì hay, chưa gì thì vội up lên rùi, ai ngờ khi up xong không có gì mới ngược lại không có tiếng việt mà xài nữa, mấy cái tin nhắn hay tên trong danh bạ mà có dấu đều hiện ra ô vuông hết,hjx..hjx.. đã vậy lại hack không được nữa chứ, đau thật đấy.

tui post bài lên rất mong có sự giúp đỡ của các mod cho các mem khác cài được tiếng việt và hack như FW20.043

còn anh em nào chưa up lên thì nên cân nhấc nhé, xin nhấn mạnh 1 điều là máy tuy có nhanh hơn nhưng không có gì mới và không có tiếng việt

cho em hỏi thêm là theo cách hack này http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=45447&page=1 có thể hack được không ạ?

Chỉnh sửa cuối:

caongan49

tui thấy có FW30.033 cho N96 tưởng đâu có gì hay, chưa gì thì vội up lên rùi, ai ngờ khi up xong không có gì mới ngược lại không có tiếng việt mà xài nữa, mấy cái tin nhắn hay tên trong danh bạ mà có dấu đều hiện ra ô vuông hết,hjx..hjx.. đã vậy lại hack không được nữa chứ, đau thật đấy.

tui post bài lên rất mong có sự giúp đỡ của các mod cho các mem khác cài được tiếng việt và hack như FW20.043

còn anh em nào chưa up lên thì nên cân nhấc nhé, xin nhấn mạnh 1 điều là máy tuy có nhanh hơn nhưng không có gì mới và không có tiếng việt

cho em hỏi thêm là theo cách hack này http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=45447&page=1 có thể hack được không ạ?

tại bạn ko chịu đỗi wa code tiếng việt đó thui,tìm mấy top hứơng dẫn đổi code xog rùi up lại là ok.còn n96 fw mới chưa hack đc đâu,nếu hack đc mấy pro sẽ post lên.ráng đợi đj ha

caongan49

cho tôi hỏi là phiên bản mới của N96 có thể cài được tiềng việt không vậy? tôi đã up lên rồi nhưng sao khong có tiếng việt, còn mấy cái tin nhắn hay tên trong danh bạ mà có dấu đều hiện ra ô vuông hết á.
khong biết có ai cài được không nếu biết thì chia sẽ cho anh em nhá. Thank!

đỗi code tiếng việt sau đó up lại thui

thai_pr0

up trên dt thì k0 cần hack lại đâu.nhu­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­­g up lên chán lém.k0 xem đc tivi đâu.còn danh bạ ,tn vẫn bt ma`

caongan49

n96 đâu có giống nhiều loại dt # bạn chỉ cần giữ file intallsever.exe trong c/sys/bin là khỏi cần hack lại.mình chưa up nên chưa bít tivi có xem đc hay ko,ai up rùi cho ý kiến

Tauscond

Chắc tại code của máy bạn thế nào ấy chứ. Máy mình vẫn bình thường mà. Còn cái TV thì không hiểu sao không xem được từ bản 20.043 rồi, chán quá.

caongan49

Chắc tại code của máy bạn thế nào ấy chứ. Máy mình vẫn bình thường mà. Còn cái TV thì không hiểu sao không xem được từ bản 20.043 rồi, chán quá.

có nhiều ý kiến trái ngược nhau trứơc đây máy mình fw 12 ko xem đc tv,khi up lên fw 20 thì xem đc,có bạn lại xem đc từ fw 12 rùi,khi up lên vẫn xem đc,có ngừơi up lên lại ko xem dc.bạn mình xài n77 ko xem đc,nhưng nó up tv lên fiên bản mới nhất thì xem dc.bạn vào tv xem tv của bạn là ver bao nhiu thử nhá