• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới cho SamSung i8910 HD

alphablue90

hiện giờ đã có fw mới dành cho samsung i8910 hd
cải tiến của fw mới này là ks, web nhanh hơn, và media nhanh hơn
các bạn có thể update bằng pc-suit hay download tại http://www.samsungmobile.com/

đây là video, post ngày 18/12/2009

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=X84PP0AFtK0&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

ps: em là tín đồ của 58, các bác nokia xem thế nào chứ, samsung cũng hỗ trợ ks rồi, mình đợi dài cổ chả có j cả, buồn quá:((

ngoanrazor

Well-Known Member
Axax! Ức chế wá. Nokia bjờ mún chọc tức các fan 5800 đây mà! Ng ta lâu lâu ra fw mới nhưng cái nào cái nấy đều chất lượng còn 5k8 ra liên tục nhưg toàn là fw vớ vẫn thui

member007

em kiếm mãi mà ko thấy bác cho link cụ thể để em down, thanks bác, hay là video này chỉ demo nghe nói FW chính thì tháng 1 năm sau mới có dành cho khu vực Châu Âu

hakudo2408

Axax! Ức chế wá. Nokia bjờ mún chọc tức các fan 5800 đây mà! Ng ta lâu lâu ra fw mới nhưng cái nào cái nấy đều chất lượng còn 5k8 ra liên tục nhưg toàn là fw vớ vẫn thui
đồng ý, nokia chỉ ra fw fix bug chứ chẳng có j cải tiến lắm, trong khi các dòng khác ra ầm ầm thì 5800 lẹt đẹt nhìn các đàn em lên cao

uongsting

Ngày nào cũng vào topic ngóng mà chẳng thấy tăm hơi gì, hết năm 2009 rồi, chán thiệt.

Anther1991

em này giá bao nhiêu đây? Bán 5800 đổi qua quá :D.
Có 11 tr à! bán 2 3 e 5800 mua được mình nó. Trời ơi là chài! 5800 chưa có firmware nữa hic! Càng ngày thấy nokia càng vớ vẩn, lo chuyện bao đồng ko vậy trời. Bao nhiều "mạng" 5800 trước mắt vậy mà ko cứu, lo tán con i8910. bó tay

uongsting

Có 11 tr à! bán 2 3 e 5800 mua được mình nó. Trời ơi là chài! 5800 chưa có firmware nữa hic! Càng ngày thấy nokia càng vớ vẩn, lo chuyện bao đồng ko vậy trời. Bao nhiều "mạng" 5800 trước mắt vậy mà ko cứu, lo tán con i8910. bó tay

FW này của Samsung bạn ơi chứ kô phải của máy nokia.

xsamxungx

FW này của Samsung bạn ơi chứ kô phải của máy nokia.
mình lóng ngóng nghe tin đâu 27 này FW sẽ phát hành 5k8 :D tin này giật gân hehe chờ xem sao còn con SS này có KS rùi cái này chỉ thêm thôi như kiểu fix hehe

barclays

Ủa, ko hỉu. i8910 xài s6v5 mà, sao firmware này lại của samsung.

Mấy bác nói chuyện hề quá... i8910 chạy symbian 9.4 giao diện s60v5, đâu phải chỉ có nokia có chuyện này:(
i8910 còn gọi là Omnia HD do Sámung mobile sản xuất, FW này đã hỗ trợ kinetic scrolling.
SS mà nó còn chăm sóc khách hàng được kiểu đó trong khi NOKIA chỉ quan trong tiền trong túi:|

Anther1991

Mấy bác nói chuyện hề quá... i8910 chạy symbian 9.4 giao diện s60v5, đâu phải chỉ có nokia có chuyện này:(
i8910 còn gọi là Omnia HD do Sámung mobile sản xuất, FW này đã hỗ trợ kinetic scrolling.
SS mà nó còn chăm sóc khách hàng được kiểu đó trong khi NOKIA chỉ quan trong tiền trong túi:|
vậy ss mún làm gì thì làm cái "symbian 9.4 giao diện s60v5", độc lập với nokia à.

alphablue90

hơ, các bác nói hay nhỉ, h có nokia, samsung, sony ericson cũng dung hđh symbian s60v5 mà, thế các bác tưởng mỗi 58 của nokia thôi àh?

xsamxungx

sysbian bây h là mã nguồn mở :D vì thương hiệu sysbian hồi trước h gắn liền nokia nên mới hiểu lầm hehe

Anther1991

sysbian bây h là mã nguồn mở :D vì thương hiệu sysbian hồi trước h gắn liền nokia nên mới hiểu lầm hehe
chỉ có bác hiểu tui, chứ nói như alphablue90 thấy sốc óc quá. Nếu symbian mã nguồn mở sao ko ai chế thêm cái ks cho 5800 nhỉ. hức hức!!

xsamxungx

chỉ có bác hiểu tui, chứ nói như alphablue90 thấy sốc óc quá. Nếu symbian mã nguồn mở sao ko ai chế thêm cái ks cho 5800 nhỉ. hức hức!!
thì bọn QT đang phát triển mà chắc có FW mới gần đây thui tui dạo mấy forum nước ngoài có mấy tay nghi làm trong nokia cho lọt ít tin hi vọng sớm thành hiện thực