• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của E71 fw 200.21.118

narus

Chằng hiểu của các bác thế nào chứ của em firmware 100 trong list contact là nền trắng chữ đen mà, sao các bác phải up lên 200 mới có cái đó. Mà bản dịch của chủ topic khó hiểu quá, đọc đau hết cả đầu.

Sao thằng Nokia nó không tích hợp bản Office mới nhất vào firmware mới nhỉ, nó toàn tích hợp bản cũ, trong khi nó đã ra bản mới rồi

spiderman_anhvu

Chằng hiểu của các bác thế nào chứ của em firmware 100 trong list contact là nền trắng chữ đen mà, sao các bác phải up lên 200 mới có cái đó. Mà bản dịch của chủ topic khó hiểu quá, đọc đau hết cả đầu.

Sao thằng Nokia nó không tích hợp bản Office mới nhất vào firmware mới nhỉ, nó toàn tích hợp bản cũ, trong khi nó đã ra bản mới rồi

Lúc đầu mình cũng không hiểu bác chủ topic sao lại viết ra mấy cái câu vô nghĩa này. Sau mới nhận ra là bác ý dùng Google translate E --> V :))

Nhưng thật ra mà nói, bác chia sẻ thông tin mà không cần quan tâm xem người ta đọc có hiểu gì không thì hơi vô trách nhiệm đấy 8-|