• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW mới của N82 fw v31.0.016

AndyCuong

Supper Moderators
Posted via Mobile Device
bác chỉ em với: em vào trang Nokia ,tải "Nokia Software Updater" bản tiếng Việt, rồi làm theo topic hướng dẫn.đã tải fw mới nhất về.nhưng khi hiện bảng thông báo "đang cập nhật phần mềm" và đợi 15 phút (hình 1), ngồi đợi tiếp, thì nó lại hiện 1 bảng thông báo khác"mất kết nối với điện thoại"(hình 2). em làm theo hướng dẫn của nó thì ko ăn thua gì....hixxx . em hỏi thêm là: khi nâng cấp, đt có cần fải reset lại lúc ban đầu của nhà sản xuất ko.

có thẻ do đường chuyền không ổn định , bạn thử đại xem sao , up firmware rùi reset máy lại lúc ban đầu của nhà sản xuất là tốt nhất .

huynhba

cuối cùng cũng thành công: em hardreset lại máy (Power+nút gọi+*+3) rồi update fw bình thường.
cho em hỏi 1 câu: em đã backup dữ liệu, bây giờ em hack phone xong, thì restore lại dữ liệu,thì phone em vẫn được xem là đã hack phải ko các bác.

hungnet22

N82 của Em mua bên Malaysia cầm về, fw v31.0.016. Nhưng máy lại không có tiếng việt các bác à. Dùng tiếng Anh khó chịu quá. Bác nào biết chỉ dùm Em cách up tiếng việt với.
Thanks các bác

habaolinh

Super V.I.P
N82 của Em mua bên Malaysia cầm về, fw v31.0.016. Nhưng máy lại không có tiếng việt các bác à. Dùng tiếng Anh khó chịu quá. Bác nào biết chỉ dùm Em cách up tiếng việt với.
Thanks các bác

Chuyển sang code TV rồi up online hoặc chạy offline= JAF hoặc Phoenix.

thaiminh40

Thanks các bác

Mình có files của N82 v31.0.0.16 nhưng nó nặng quá không up lên nổi. bạn vào soft4mobi down vậy. mất 900mana :))

garung1214

tui bụp lên v31 này xong rồi cài lại mấy cái chuơng trình củ không đựoc gì hết cứ báo lổi muốn giục cái điện thoại luôn CÓ AI GIÚP TUI VỚI CHÁN QUÁ RỒI CÁI J CUNG KÔ ĐƯỢC HẾT.....LÂM NGUY XIN CỨU VIỆN NHANH GIÙM.THANKS

habaolinh

Super V.I.P
tui bụp lên v31 này xong rồi cài lại mấy cái chuơng trình củ không đựoc gì hết cứ báo lổi muốn giục cái điện thoại luôn CÓ AI GIÚP TUI VỚI CHÁN QUÁ RỒI CÁI J CUNG KÔ ĐƯỢC HẾT.....LÂM NGUY XIN CỨU VIỆN NHANH GIÙM.THANKS

Fomart lại cả máy lẫn thẻ rồi cài lại từ đầu nha bạn.

1anh2em

Mình vừa up lần đầu FW run và hồi hộp ghê . Nhưng cuối cùng cũng xong , nhẹ cả người . Máy không có gì thay đổi, font TV còn nguyên .

garung1214

Minh cai mapdrive ko dc cai vo la bao loi ha da sigh roi ma cug ko dc lun uh jup minh huog dan hack jum lun di minh con non lam

garung1214

em da fomat may va the roi cai mapdrive hoac la 1 so pm khac no bao requited applications access not granted mac du da sign roi vien tro jum em nhanh dang khan cap ne dong thoi may ace huong dan em hack n82 v31 lun em con non lam thankk pa con rat nhieu

habaolinh

Super V.I.P
Bản FW mới vẫn chưa hoàn thiện đâu, file bộ sưu tập vẫn lấy từ bản ver 31 lên, chưa có đột phá gì mới cả.