• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
giao lưu bất hợp pháp đó mà, để hỏi ý mấy mod xem , coi có nên chém kô

>:) Các bô lão đồng thanh: Chém , chém chém... :D

@MaThanh: bác có cách nào thây đổi hình cái ứng dụng đang chạy không ? Cái này xấu mù :<
Không sao cả qui định cho dẩn line thoải mái từ 4rum khác PV mở rồi

thanhluan_phuyen

5530 lên v32.0.007 thì 5800 cũng lên 52.0.007 thôi. Chắc không có gì mới. V60 mới có nhiều cái mới

anh jack ơi, a e ở room bản 11/11 của anh dang tìm anh kìa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

hông biết khi nâng lên v52 thì có jaf bản của anh thanh được không vây?

Chỉnh sửa cuối:
ec ec bản này tốt nhất từ trc đến g hơn bản 14-11 nhìu nhưng ko hỉu sao nó đọc nhac hết thẻ nhớ lun nhỉ.e fommat thẻ roi nhưng nó vẫn đọc:(

mathanh

ec ec bản này tốt nhất từ trc đến g hơn bản 14-11 nhìu nhưng ko hỉu sao nó đọc nhac hết thẻ nhớ lun nhỉ.e fommat thẻ roi nhưng nó vẫn đọc:(

mình đã thử ep nó đọc riêng cái mục mucsic nhưng không được, nên cho nó vét hít luôn, nếu nó đọc mục viêtmap bạn nên cho ẩn tất cả file của viêtmap nhá:p

kitafung

Chờ khi nào bác hoàn thiện cái phím gọi mình up lên luôn chứ giờ làm biến Flash quá.

jackpham

mình đã thử ep nó đọc riêng cái mục mucsic nhưng không được, nên cho nó vét hít luôn, nếu nó đọc mục viêtmap bạn nên cho ẩn tất cả file của viêtmap nhá:p

Xài TTPod vẫn hay hơn. Có thể hẹn giờ duyệt theo folder

SAOVIETmobile

Mathanh có thể cho mình bộ icon củ C6 được không bộ icon N8 này cài 1 số Themes nó không hiển thị được fun

thanhluan_phuyen

anh jack ơj, bản 11/11 của anh làm sao mà nó hiện sear danh bạ vậy, em thấy bản của anh cũng ngon đó.
bj giờ anh thanh mới ra cái này làm biếng làm lại quá.

kitafung

Vậy là do theme bạn cài không hổ trợ icon cho chương trình thứ 3 rồi. Bạn nên tìm những theme full icon để cài nhé. Mình thấy các theme của Bro IND190 là chuẩn nhất.

mathanh

không thít dùng ttpod nó không đáp ứng được các bản nhạc sôi động vủ trường, nó đánh như vịt vậy đó..... toàn là dùng của máy chơi kô, với lại mình nghe , với lại mình nghe theo dạng danh sách do mình soạn sẳn nên rất gọn gàn,, nhạc tình ra tình, nhạc rap ra rap, nên không cần phải lo

kitafung

không thít dùng ttpod nó không đáp ứng được các bản nhạc sôi động vủ trường, nó đánh như vịt vậy đó..... toàn là dùng của máy chơi kô, với lại mình nghe , với lại mình nghe theo dạng danh sách do mình soạn sẳn nên rất gọn gàn,, nhạc tình ra tình, nhạc rap ra rap, nên không cần phải lo

Mình thì chọn theo Album, 1 Folder mình sẽ đặt tag album theo tên folder luôn và cũng lập danh sách như bác Ma Thanh làm. Chuẩn không chỉnh, ước gì có dịp giao lưu với bác MaThanh để chia sẽ nhạc Dance. Em hay nghe Electro và Metal bác à (hơi choải phải ko :D).

boy_friend

máy e chỉ đọc nhạc ở e\music mà bác????sao lại vậy nhỉ?mà bản này k có hộp hội thoại nè.còn lại thì good

Khoaaaa

Active Member
em đang dow,dùng hai file trong link hợp lại hả anh

mà chỉ có menu 4\4 fa3i ko ạ

kiki_008

sao tui chép kái file đó zô RM-356 flash xong kái die máy luôn zạ ?????

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

sao kì zạ ta ??????

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
đừng nói làm mình sợ nha bạn .đang dow nè,các bác ơi ,bản này jaf ko có j đặc biệt fa3i ko ,vẩn các bước như củ phải ko

kiki_008

hahahahaha dc rồi .wên dơ bản fối hợp tưởng xài bãn fới hợp của máy . ax sory .đang tét

Status
Không mở trả lời sau này.