• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

G@meloft - Zombie Infection

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device cho em hỏi thêm fát nữa là pản này cóa hay hơn pản pắn xong kon nhện rùi về nc hok anh? Em đăng nhập dô ozone pị xiđa nên em sẽ thanks sau khj trên pc

Em cứ chơi thử sẽ biết liền. Anh ít chơi game nên k rành lắm.

xuanck

bản này hay lắm bạn ạ mình tìm bản này suốt đấy dài mà hay ghê game này pro lắm đấy mỗi cái là gạp nhìu zombie thì giật lắm đôi khi bị chết oan chúc bạn chơi vui vẻ nhé

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao game cua nouvu2372 da so down ko duoc, may game HD cung vay nua, Chan'...:(

Link mediafire thì bềh lắm và ít khi die còn mấy link kia thì die lâu rùi. Mình đã đính kèm game này rồi nên bạn cứ down về chơi thôi.

chaukhanhb275

Game choi rất hay.
Không bít có bác nào chơi qua rùi giúp cho mình vói. Chapter 1 đến màn có mấy con nhện mình không bít làm sao vào cái phòng mà có mấy người bị treo trên cái mạn nhện và qua vòng này. Mong các bác chỉ giúp, nghiên cứu 2 ngày nay vẫn không qua được.

xuanck

bạn phải nhặt được dao díp hay sao í va chuôi dao xong ghép 2 thứ đó làm 1 rùi mới mở được cửa giết kon nhện rùi quay về chỗ cũ cứ thế ma chơi thui

khoa123

Game choi rất hay.
Không bít có bác nào chơi qua rùi giúp cho mình vói. Chapter 1 đến màn có mấy con nhện mình không bít làm sao vào cái phòng mà có mấy người bị treo trên cái mạn nhện và qua vòng này. Mong các bác chỉ giúp, nghiên cứu 2 ngày nay vẫn không qua được.
Posted via Mobile Device Chơi rùi,phá đảo rùi,del rùi :D. Mún phá đảo game nhanh thì hack tiền mua súng m4a1 quất trùm rùi nâng cấp max lun. Nè,tới map cóa cửa đánh trùm nhện phải tìm 2 mảnh cán và đầu dao gắn dô rùi cầm m4a1 phết cho kon nhện gãy chân rùi chết rùi lòi ra chìa khóa vàng thì đó . . . :))

xuanck

hack tiền như nào bạn mình sài n73 hack được kô mình chơi gần phá đảo game đó thì thẻ nhớ bị virus nản không chơi nữa

khoa123

hack tiền như nào bạn mình sài n73 hack được kô mình chơi gần phá đảo game đó thì thẻ nhớ bị virus nản không chơi nữa
Posted via Mobile Device anh dùng seccor gì đó. Phần mềm an gian ý. Anh bắn mấy con ma đc nhiu tiền rùi ấn nút gọi,sau đó điền số tiền dô. Nó sẽ hiện ra 2 hay 3 kq(nhớ là tiền phải trên 200) khi hiện ra kq thì anh ấn vào mấy kq đó rùi thay 1000000 vào. Phá đảo lun :D

vnexpress92

ổn đâu mà ổn:( mình đang dùng 5320( đã hack) , cứ đến bàn 3 trở đi là game hay bị treo, các bác xem thế nào nha!

vnexpress92

Vs lại tui thử roài, phần mềm Sorcerer hôk dùng đâu. Trò này cũng đâu khó lắm, các bác tự mò cũng đ.c mà:) Note: đừng bao h mua đạn, phí tiền

chaukhanhb275

Zombie ìnection

Posted via Mobile Device Chơi rùi,phá đảo rùi,del rùi :D. Mún phá đảo game nhanh thì hack tiền mua súng m4a1 quất trùm rùi nâng cấp max lun. Nè,tới map cóa cửa đánh trùm nhện phải tìm 2 mảnh cán và đầu dao gắn dô rùi cầm m4a1 phết cho kon nhện gãy chân rùi chết rùi lòi ra chìa khóa vàng thì đó . . . :))

Lam sao để hack tiền chi cho mình đi.

Làm phiền bạn Khoa123 chi giúp minh tiếp ở Chapter 5 đi. Mình không bít làm sao lên được cái đại sảnh (Hall) gì đó để qua vòng. Súng m4a1 là cây nào vậy bạn mình đâu có thấy đâu, có phải súng bắn tên lửa không.

Mình đang dùng Symbian OS9.1, bạn còn games action nào hay hay dạng nhập vai hoặc đi cảnh của gamesloft hoặc của hãng khác cũng được, share cho anh em với nhé.

Thanks bạn nhìu nhìu!!

Chỉnh sửa cuối:

tux4892

cho xin link download mới bạn ơi. Link die rồi. Mình xin bản n95 hoặc n73
Posted via Mobile Device