• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Galaxy S Launcher cho desire

huong0511

Giao diện mới của samsung nay đã có cho desire.rất đẹp và tiện dụng

các bạn down app về để vào thư mục gốc của thẻ.
vào recovery .Flash zip from sdcard.
sau khi hoàn thành Reboot system now lại và thưởng thức

lưu ý.chỉ hoạt động với Froyo FRF72 & FRF83 :D

link down.
http://www.mediafire.com/?n1gtg0mgu2w

nguồn XDA.

Chỉnh sửa cuối:

tinobmw

mình đang dùng Rom gốc có được không bác. Nhìn cái này có vẻ hay quá, mình đang dùng rom 2.1 gốc của máy.

huong0511

mình đang dùng Rom gốc có được không bác. Nhìn cái này có vẻ hay quá, mình đang dùng rom 2.1 gốc của máy.

ko xài cho 2.1 bạn ah.
lưu ý.chỉ hoạt động với Froyo FRF72 & FRF83

ducthang

bác giải thích kỹ cho mọi người "Froyo FRF72 & FRF83" là gì đi ko nhầm đó

Froyo FRF72 & FRF83 2 cái nay dều là build dựa trên Android Froyo 2.2 của bác paul bên diễn đàn modaco đã chỉnh sửa nâng câp khi mà Android Froyo 2.2 chính thưc cho DESIRE chưa ra.FRF83 là bản nâng cấp từ FRF72 chủ yếu là buil cho Nexus one.
"ko xài cho 2.1 chỉ hoạt động với Froyo FRF72 & FRF83(túc là chỉ hoạt động trên Android Froyo 2.2)

ninhnd

Froyo FRF72 & FRF83 2 cái nay dều là build dựa trên Android Froyo 2.2 của bác paul bên diễn đàn modaco đã chỉnh sửa nâng câp khi mà Android Froyo 2.2 chính thưc cho DESIRE chưa ra.FRF83 là bản nâng cấp từ FRF72 chủ yếu là buil cho Nexus one.
"ko xài cho 2.1 chỉ hoạt động với Froyo FRF72 & FRF83(túc là chỉ hoạt động trên Android Froyo 2.2)

tiếp lời bác thắng tí:
nếu bác nào vẫn ko rõ thì như này cho nhanh nha.
cài soft " Spare Parts" trong mục Rom id có đấy
vd của mình là : FRF91 - Android 2.2

wan

thế FRF91 có sài dc ko bác ducthang hay như theo 2 build kia thôi