• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Galaxy T959V không khởi động được

NewEra9x

Giúp với các bạn. Bữa nay nghịch con Galaxy T959V chuyển nó về chế độ Recovery bấm trong đó nào restore nào format nào delete bây h khởi động k lên nữa. Tôi rút thẻ nhớ ra thử khởi động lên k, nhưng khi khởi động nó cho time để tìm thẻ nhớ tìm ra hay k ra gì cũng k khởi động lên. Giúp với.

Phiền bạn nào pro check imei e này giúp : 355299040355389

Cho tôi hỏi 1 câu nữa là lúc máy còn sống cắm cap vào máy tính nó chỉ sạc pin và nhìn lại pc thì k thấy pc nhận gì hết. tôi lấy cap LG gắn cho nó.

tommynguyen1961

Giúp với các bạn. Bữa nay nghịch con Galaxy T959V chuyển nó về chế độ Recovery bấm trong đó nào restore nào format nào delete bây h khởi động k lên nữa. Tôi rút thẻ nhớ ra thử khởi động lên k, nhưng khi khởi động nó cho time để tìm thẻ nhớ tìm ra hay k ra gì cũng k khởi động lên. Giúp với.

Phiền bạn nào pro check imei e này giúp : 355299040355389

Cho tôi hỏi 1 câu nữa là lúc máy còn sống cắm cap vào máy tính nó chỉ sạc pin và nhìn lại pc thì k thấy pc nhận gì hết. tôi lấy cap LG gắn cho nó.

Trước tiên bạn download bản recovery này về:
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1768742
Sau đó cho điện thoại của bạn vào recovery là install bản recovery đó để chuyển qua chế độ recovery mới,
Sau đó bạn vào wipe và wipe theo thứ tự 3 mục đầu tiên.
Sau đó về lại install trong recovery và install bản rom nào mà bạn đã có trong máy.
Xong lại wipe dakvil cape lần nũa và khởi động lại máy là ok.
chúc bạn thành công.

NewEra9x

Tên của rom T959VUVKG4(2.3.4). Thằng nào trên mạng up ác thật. Tôi download về có 3 file .tar tôi up file chính trước rồi up vào 2 file phụ kia up vào xong máy tối thui luôn. K làm gi được hết (như cục gạch vậy đó)

Xin giúp với các bạn