• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Avatar online của Teamobi

karlovo

1 game online hay của VN mình muốn giới thiệu cho ae, bản chính thức của avatar.

Bạn là muốn là công dân của thành phố này, bạn sẽ là chính bạn trong thế giới thực hay bạn là ai đó bạn mong muốn được trở thành!
Trong trò chơi, bạn có thể tạo nhân vật, kết bạn, chat, chăm sóc và trồng cây trong trang trại của mình, chơi các games đơn giản cùng bạn bè, xây nhà… tất cả ở đây, ngay trong tầm tay!
Trong game còn có cả chế độ nạp thẻ ATM =)) cho ai ngại trồng trọt, lên lv thì vào đánh bài, caro.... để up lv mặc đồ đẹp :D

Thể loại: mô phỏng tương tác
Nền tảng: J2ME
Mạng: WiFi, GPRS, 3G

Giá mua: Miễn phí

[DOWNLOAD]http://www.teamobi.com/download.php?ver=44&game=30&type=jar&code=[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

co xai dc cho e63 k bro???

Xài tốt nha bro :D game java nên tương thik khá nhiều máy , bản demo game này , mình đã chơi thử rồi, cũng hay,nhưng thiên về nữ giới quá.
Thank chủ topic !

nam_luna

hix bây giờ toàn game online thôi à ???????? game hay nhưng lại online nên không hack tiền được rồi nản quá nhưng dù sao cũng thank

nam_luna

Không tải được rồi vào cả trang chủ cũng không tải được:(:)((

baminh

công sức cày ngày cày đêm jờ cũng dành dụm được 1 ít.với lại viettel đang khuyến mãi nên em muốn nạp thẻ nhưng lại hết tiền.để lại cho anh em 1 x 10.cần mua thì pm 01677181971.xu avatar

longhuyenhp

Bạn trồng cây thì p bón phân va chăm sóc cho cột năng lượng màu xanh lun đầy thì mới thu hoạch và bán có tiền đc.lúc đầu m chơi k biết cug giống bạn đó

ngoanrazor

Well-Known Member
chơi đc 1 thág jờ ớn gần chết. Mấy kái hay hay đều mua = lượg hết chán thiệt

nho_yeuem

Bản này là bản bao nhiêu vậy bạn. Bây giờ bản 1.3.8 plush rồi mà