• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game China] Fruit Ninja – HD version [By Digital Color]

huaminhquan

[Game China] Fruit Ninja – HD version [By Digital Color]

Fruit Ninja – HD version

Fruit%2520Ninja%2520-%2520HD%2520version_BlogMobileVn.Com_001.png

Bạn sẽ có cơ hội trở thành một ninja thật sự khi vung những đường kiếm chém …những trái cây, khiến chúng vỡ vụn bắn tung toé khắp nơi. Nhưng hãy cẩn thận với những trái bom – chúng sẽ nổ tung nếu bạn chém chúng, và cuộc phiêu lưu với trái cây của bạn sẽ kết thúc.

Fruit%2520Ninja%2520-%2520HD%2520version_BlogMobileVn.Com_002.png
Fruit%2520Ninja%2520-%2520HD%2520version_BlogMobileVn.Com_003.png

Bản này có thể nói là mượt và đồ họa đẹp ! Good nhất trong tất cả các bản Ninja Fruit dành cho V5 từ trước đến nay !

Nguyên văn, nguồn và link by blogmobilevn.com

chitieu

công nhận game chơi cực kì mượt mỗi tội cắt điêu quá, chả theo ý mình gì cả :( Dù sao cũng tks bác chủ thớt vì đã chia sẻ vs ae

jack_hunter97

Game hay đấy anh em nên chơi đi , dạo này ít ai lui tới sym quá hết rôm rả như xưa rồi :[[[[

chitieu

không giật bạn ạ, mỗi tội bản này cứ như là hack rồi ý. Mình chỉ cần chạm nhẹ vào màn hình là nó tự cắt, chạm 1 chỗ cắt 10 chỗ + nhiều lúc nó toàn cắt vào bom, thành ra chơi chán ốm :(

huaminhquan

không giật bạn ạ, mỗi tội bản này cứ như là hack rồi ý. Mình chỉ cần chạm nhẹ vào màn hình là nó tự cắt, chạm 1 chỗ cắt 10 chỗ + nhiều lúc nó toàn cắt vào bom, thành ra chơi chán ốm :(

Bạn nghiên cứu từ từ sẽ biết cách chơi thôi ! Không phải nó chém bừa đâu ! Mà có cả tuyệt chiêu nữa đó ! Các bạn cứ test thoải mái !

jack_hunter97

Chơi cái này đã lắm thử dùng 2 ngón chém đó tự nhiên nó chém hết cho mình ~^.^~

chitieu

thì mình nói ở trên rồi mà, nó toàn tự chém thôi =.= thành ra chơi nhàm k chịu được

huankb

Sao máy mình không chơi dược nhỉ, vào đoạn đầu thì màn hình tối đen rồi đơ luôn, máy minh dùng cfw n97 bản 04 của thanhtung

mymi

chém điểu thật , hok theo ý minh ! thua mấy ver trước ! english nun ! hay hơn , nhưng mỗi tội chậm hơn tí !

imuzik10

toàn tiếng Tàu khựa, chẳng hiểu chi hĩ. Ai việt hóa đi cho ae đc nhờ với. hihi