• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cho N-Gage

vantuan_evil

The Roots Gates Of Chaos.rar

dinhbetong

Em hỏi phát
Cái này chạy đc trên 6 béo ko vậy
Em mới thử 1 vài thằng nho nhỏ của NGage (<10Mb thấty cũng okie) chưa thử thằng nào tới 20Mb như thằng này

vantuan_evil

ok game này chạy ổn lắm, còn muốn chơi cái này trên 6 béo thì phải cài "all in one":
cái này link và cách dùng mình đã chỉ trong box "game của s60 đây" bài này của mình đó, ở trang 13, 14 gì đó vào đó kiếm nha, ah nhớ thanks cho mình nha hì.

hungdylan

Những game n-gage mà tớ chưa test
Ai test ok mà thấy hay thì bảo tớ với nhé

Rifts

Download
Splinter sell Chaos Theory

Download
SSX-Out of Bounds

Download
Snake

download

tớ đi ra ăn cái đã..đói quá rồi
Thanks cho tớ nhiều nhiều ná

Chỉnh sửa cuối:

nhunguyen12

tôi sẽ test sớm và báo cho bản sau nha
đã test thành công trên N-gage QD, khá là hay, lâu rồi không sử dụng lại N-gage chơi gmae đã quá, hơn N73 ME nhiều. cám ơn nha

Chỉnh sửa cuối:

tuoitre

bạn ơi cho mình hỏi ..sao game n-gage mà bung ra nó không ra file *.ngage mà lại ra 2 folder apps và libs vậy :|...vậy phải copy 2 cái thư mục này vào đâu để chơi "|

allstreet

bạn ơi cho mình hỏi ..sao game n-gage mà bung ra nó không ra file *.ngage mà lại ra 2 folder apps và libs vậy :|...vậy phải copy 2 cái thư mục này vào đâu để chơi "|

chép vào folder system trên thẻ nhớ đó,k cần cài đạt j hết,chép vào là chơi thôi.Have fun với ngage 1 thời

nhunguyen12

chép vào folder system trên thẻ nhớ đó,k cần cài đạt j hết,chép vào là chơi thôi.Have fun với ngage 1 thời

nếu khi giai nén có file system bạn cứ chép dzo thẻ nhớ cho nó đèn lên luôn, con có 2 file app và lid thì bạn phải mở file app lên rồi đè lên, 1 số thẻ system bị ẩn bạn vào chế độ hiện hidden nha, thì sẽ thấy, sau đó chuyển sang chế độ mở mãi mãi, sau nay khỏi cần hidden nữa, thân

hungdylan

bạn ơi cho mình hỏi ..sao game n-gage mà bung ra nó không ra file *.ngage mà lại ra 2 folder apps và libs vậy ...vậy phải copy 2 cái thư mục này vào đâu để chơi "|
Cách của tớ vẫn làm là :
Chép thư mục 6Rxx vào E:/system/app
Bật Bluetooth lên rồi chơi