• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cho SamSung Galaxy mini (240x320)?

bometao

Cho mình hỏi tí! Một số game cài xong tự vào máy giờ muốn cài vào thẻ thì làm thế nào??? mình dùng app2sd nhưng phần chuyển vào sd thì bị ẩn. Trả lời nhanh giùm mình nhá thank bạn nhiều

Mình chỉ bạn cách này để xem máy chạy được game ko.

Bạn vào các Topic Game trong 4Rum. Nếu bạn thấy game hay, muốn chơi nhưng sợ cấu hình thì bạn vào trang.
https://market.android.com đăng nhâp mail đa dk android và gõ tên game vào tìm kím. Nếu như hiện [h=3]This app is incompatible with your <nhà mang> <Tên model máy>. --->Game ko chơi trên máy dc[/h]VD: [h=3]This app is incompatible with your Vinaphone Samsung GT-S5570.[/h]
Còn nếu hiện. [h=3]This app is compatible with your <Nhà mạng> <Tên Model máy>. thì okje. Game chơi tốt trên máy[/h]
VD: This app is compatible with your Vinaphone Samsung GT-S5570.

Nhớ là phải đăng nhập đúng Mail mà mình đã đăng ký khi mới chạy android trên máy điện thoại nhá.

wonyang17

cac ban oi sao minh tai nhug game trong tinh te nhu ban kurobn nhug van co game choi ko dc la sao vay co ai bit chi dum mih nhe minh cug xai galaxy mini

Camali

bác nào có game loạn 12 sứ
quân cho em xin link với, e
dùng galaxy mini s5570, e tìm
toàn đuôi rar j2me cũng ko
chạy được.