• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Chơi bài Tiến Lên (luật miền Nam)

thanhnam711

sắp có ver 1.07 bạn nào mún có góp ý gì về luật chơi cũng như đồ họa trong phiên bản mới thì post bài góp ý hén, để mình chuyển lời tới tác giả choa

Auto

sắp có ver 1.07 bạn nào mún có góp ý gì về luật chơi cũng như đồ họa trong phiên bản mới thì post bài góp ý hén, để mình chuyển lời tới tác giả choa
mình thấy mấy dì và cậu nói kết nối lâu wớ :D
Cải thiện tí thì tuyệt ;)
Posted via Mobile Device

rgx120

vậy khi có nhớ post lên,share với mọi người nhé:D

HotelHoangMinh

Luật chơi cũng như đồ họa thì OK. Mình chỉ góp ý với tác giả làm ntn để máy đánh hay hơn 01 chút thì người chơi mới cảm thấy hứng thú, mình đánh với máy toàn về I thôi, xui lắm với tới chót. Với lại chơi Tiến lên hơn thua ở nhau chỗ không biết bài đối phương còn bao nhiêu lá, bạn nghiên cứu có cách nào không cho đối thủ biết mình còn bao nhiêu lá bài hay không?

thanhnam711

Mình thấy luật chơi còn vài thiếu sót, ví dụ như:
- Giết ngộp (hay xử) có nghĩa là đã có một nhà về nhất trong khi có ít nhất một nhà chưa ra lá bài nào (nhà chưa ra lá nào đó sẽ bị trừ 3 điểm và nếu nhà đó có hàng hay heo cũng sẽ bị trừ thêm số điểm tương ứng).
-Cải thiện thêm phần chơi qua bluetooth, hiện chơi qua bluetooth kết nối rất chậm.
- Bốn đôi thông có thể chặt đôi heo, tứ quý, ba đôi thông.. và quan trọng là không cần vô vòng cũng chặt đc.
- Nếu có 2 level thì hay quá nhỉ, level 1 thì biết đc máy còn mấy lá, level 2 thì không biết.
- Và quan trọng nhất là cải thiện IQ của máy (rất nhìu trường hợp máy phang heo xì khống ra trong khi bài còn rất nhìu rác nhỏ).
Hi vọng phiên bản 1.07 sắp tới sẽ hoàn thiện hơn :)

symbianhacker

Đinh Thái Minh Tâm sau khi "ẵm" giải 3 MobiLab đã ngừng phát triển game này rồi, các bác đừng tốn công góp ý :(
Không có "động lực" thì người ta phát triển làm gì?

phi2500

nên sửa lại lỗi đánh 355 -466 -577-....., nhìu thằng chơi lỗi này nên chạy đc rác, chơi wa buletooth thì ko nên cho người khác bít còn mấy lá

khoa_business

bạn ơi mình xin góp vài ý kiến :
1/ Cho thêm nhiều từ vào nữa ví dụ như nếu ăn thì nói ăn luôn hay đã ăn
2/ Độ chơi có cấp độ khó, dễ
3/ Chế độ kết nỗi dễ 1 chút
4/ Ngoài ra phiên bản hiện tại không tự lưu điểm hoặc bài đánh đang bỏ dở khi vào lại phải đánh lại từ đầu. Mình chỉ có ý kiến vậy thôi, nếu được nhà sản xuất thêm những thứ trên thì theo mình nghĩ sẽ rất hay và phong phú cho game này. Xin cảm ơn, ah quên bao giờ ra phiên bản mới ấy nhỉ hi` hi` háo hức quá.

lovecontracl

cái này chạy dc trên 5800 ko hả máy bác,tại mình thích game này mà thấy sao ko có hổ trợ màng hình của 5800 bac có thể cho mình xin cách làm đầy màng hình ko

xiaohuang

cái này chạy dc trên 5800 ko hả máy bác,tại mình thích game này mà thấy sao ko có hổ trợ màng hình của 5800 bac có thể cho mình xin cách làm đầy màng hình ko
Game này ko hỗ trợ cảm ứng đâu bạn ạ

ngocquynh47

Chơi đc chứ, dùng bàn fim' ảo ý. hơi bất tiện tí nhưng vẫn tính là chơi đc, b cứ thử đi nhé

DinhTuan

Posted via Mobile Device
co game danh bai tien len online cua teammobi rui do.ban nao up len dum minh voi

h4net

trò này chơi vui nhưng hao pin khiếp, khi chơi máy nóng ran, người khác gọi tới thì... tò te tí