• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Chơi cảm Ứng : Ninja Strike 3rd

tuanhung1433

sao em cài trên n82 chơi được một lần. Sau đó cứ chạy game là nó restar máy lại hả mấy bác. Co ai biết chỉ dùm voi

BuuPhucCT

Well-Known Member
cac bac cac chu oi.kai dt kua chau ko chay dc file sisx.:(( sao bi h

Theo như điện thoại bạn ghi là i 900 thì nó là PPC phone thì làm sao cài được các file sisx. Các game này chỉ xài cho các máy SYM. Bạn nên qua box PPC game để kiếm game thì phù hợp hơn.

thinhvuong71

thanks for the game Nịna Strike

Thanks Shadow da chia se game rat thu vi nay. Minh mat may va moi mua lai va can download lai game nay!

Thanks again!

thevan36

Mình cũng test trên N73Me ok,mở game lên sau đó tuột nắp camera,rồi thoát khỏi camera--> tận hưởng game.Đúng là game kiểu mới.có điều phải gạt tay chậm thôi,với lại mình rút tay về cũng đừng để camera nhìn thấy,nó lại phóng phi tiêu nữa đấy.

nhaiben

Chơi cái này cũng hay nhưng tự nhiên sáng đèn flast làm hao pin quá, mà chơi nhiều khi cũng khó chẳng biết điều khiển camera ra làm sao nữa .