• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME CỜ TƯỚNG KKC

kakalot29307

game này không biết đã có ai post lên chưa nếu có rồi thì mod del dùm em với .đánh cờ tướng kkc(không phải ecc) giao diện đồ họa đẹp,có chức năng chỉ nước đi,mời anh em trổ tài ,có 2 file nha
Down về giải nén file data được file KKC chép KCC vào thư mục ;e/system /data
Chép file KCC vào ;e/system/app rồi chơi:)):)):))

duccanh15

không phải đổi thành đuôi sis .bạn chỉ việc down về giải nén và chép vào đường dẫn như h dẫn trên là được nhé

Cho mình hỏi là gjảj nén bằng cách nào vây bạn mình dùng xplore để giải nén thì máy báo sytem erro!

peacewar

Game này máy đánh gà quá.Đánh kiểu gì cũng thắng..Nản thận.Chẳng biết máy gà hay mình pro nữa :D:D:D

Whinny

Bạn dùng winrar giải nén nhé nếu không được thì đổi đuôi 7z thành đuôi rar rùi giải nén !
Have fun !

duccanh15

Mình cài trên 7610 khi nhãn vào icon trên màn hình thì chỉ thãy nháy 1cái rồi thôi. Có phải do 76 k chạy dc k?

kakalot29307

Các bạn có làm theo như mình hướng dẫn ở trên không? Lưu ý nhé : phải cài file data theo đúng đường dẫn thư mục thì mới chơi được .Các bạn thông cảm vì mình ko có time để vào dđ ( sắp tết rồi mà)