• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Commandos 1.2

tyatya

Tôi pot game này nếu có rồi thì các Mod cứ de-le-te nhé.

Hẳn nhiều người nghiện Commandos trên PC rồi nên không phải nói nhiều.

Bây giờ nếu ai muốn đánh trên di động thì thử xem sao. Chạy trên rất nhiều điện thoại!

Màn hình khởi động nè

Các bài nè

Phục kích, giết địch, bốc xác...

Huy chương nè

link : http://ifile.it/sv31wnk/commandos2_r5835ovr.jar

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member

punchan

khó down lém anh cho link khác đc ko?chơi trên PC game nè cũng hay chắc mobile chơi hay lém:-?

tyatya

cai xong klhong biet choi
khong co duong di la sao

Viết bằng TV có dấu đi bạn.

-Cần cài đúng game này cho model máy của bạn, vd 6600, 6680 cài chung với N70
-E71 cài tương ứng E71
>>Nếu bạn cài phần cho E71 lên 6600 cần phải dùng phần mềm nén size của game jar có trong dd này

>> nếu không bạn thấy bị over size , không hiển thị đầy đủ lên màn hình

- Cần chơi qua bài Tutorial trước mới kích hoạt được các level tiếp sau

- Nội dung game này là khác nhau tùy theo các điện thoại

haiau84

Cái game này có dành cho 7610 không bạn. Sao mình cài vào vẫn đi được mà sao không qua được cái cổng vậy bạn.

JuRay-Duan

Cái game này có dành cho 7610 không bạn. Sao mình cài vào vẫn đi được mà sao không qua được cái cổng vậy bạn.

Dùng đc cho 7610, nói như bạn là do bạn kô biết đi chứ đâu phải do máy đâu chứ :-?. Chịu khó tìm hiểu 1 chút đi bạn.

rhythm65

giúp mình cái mission2 với
mình giết đc hết lính và cứu đc thằng kia nhưng giờ làm sao trốn thoát để qua mission 3 vậy

tyatya

Nói xem bạn chơi trên máy nào,tôi mách cho ? Vì các máy khác nhau nội dung các mission cũng khác nhau mà.

Nhưng túm lại là cứ đọc các objective (mục tiêu) mà chơi. vd nó nói phải qua cầu và không bị alarm thì hãy khéo chứ đừng lấy thịt đè người.

Game này các đt nếu cùng size màn hình là chơi được, size khác phải chọn loại tương ứng.vd N73= E71=6300.... Riêng loại cảm ứng 5800 chơi sướng nhất.

"giết hết lính và cứu được thằng kia..." có lẽ là bài thám tử cứu Mũ nồi xanh trên mặt trận đầy tuyết ??

=> giết mà ko bị alarm là qua bài!

Chỉnh sửa cuối:

rhythm65

mình chơi trên đt 5130xp, cái mission 2 có 3 mục tiêu, mục tiêu cuối cùng tiếng anh mình nghĩ có nghĩa là " sử dụng lối trốn thoát phía nam "
mà mình không tìm đc cái lối trốn thoát nào cả :D

tyatya

mình chơi trên đt 5130xp, cái mission 2 có 3 mục tiêu, mục tiêu cuối cùng tiếng anh mình nghĩ có nghĩa là " sử dụng lối trốn thoát phía nam "
mà mình không tìm đc cái lối trốn thoát nào cả :D

Khi chơi bài này bạn ko được bắn người đâu ! Bắn 1 phát là arlam và thua ngay (cuối bài mới rõ).

Hãy dẫn thám tử trốn đến chỗ lấy áo cải trang (ko được để lộ). Cải trang xong giết người thì giết (vẫn giết ngấm ngầm, đừng alarm) mà trốn thì trốn.

Việc trốn xuống phía nam ko phải dẵm qua bãi mìn đâu nha - dẵm vào luôn luôn chết ! hehehe
Chỉ đơn giản là chạy xuỗng phía nam, nơi có bãi mìn, sẽ qua bài

Chú ý : commandos có tính điểm mỗi bài và phát huy chương các bài. Mỗi chiến thuật có điểm khác nhau đó:-?