• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Cực Hay của BLOX

shadow8842

Big Box

Dung Lượng ( 1,3M ). Chất lượng hình ảnh rất tuyệt vời ! cái này chơi hồi điện tử cầm tay bần quần tả giờ vẩn thấy hay. game này hơi bi. nản lòng đối với game thủ pro đấy . :D

[HIDE]RIGESTER : 56064001[/HIDE]

[HIDE]LINK : http://www.mediafire.com/?xucygmeqezy[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

ninh9999

bác nói rõ hơn đi,nghe có vẻ hấp dẵn đấy nhỉ.Ah cho em hỏi game này có chơi dc trên n80 ko,game này có đuôi là gì vậy bác

trinhha

bác nói rõ hơn đi,nghe có vẻ hấp dẵn đấy nhỉ.Ah cho em hỏi game này có chơi dc trên n80 ko,game này có đuôi là gì vậy bác

Posted via Mobile Device
Game này file *.sis có thể chơi trên n80 được. Cùng là s60v3 mà

shadow8842

Đây là game xếp hình bạn àh

chắc là bạn thử rồi ! hấp dẩn hơn game bình thường nhỉ. di chuyển con trỏ thật là dể dàng đúng không. game mobile hay bị giật lắm . game này thì không hề ! .

Chỉnh sửa cuối:

tal0v3t

đồ họa dở ẹc...chơi chán thấy mồ..ko có j mới cả..chơi 2 fút chóng mặt buồn ngủ luôn :(

shadow8842

shadow đả giới thiệu rồi đây không phải thể loại game gì mới ! anh em cẩn thận lời ăn tiếng nói sau khi đả đọc giới thiệu

tal0v3t

ọc..game có sao thì nói vậy..game của bạn thì có nhìu game hay lắm..nhưng mà game hay thì thank thật,ủng hộ thật..nhưng game ko hay thì cũng nói thật chứ ..ko lẽ vỳ nể bạn mà khen hoài à :-?? mình nói vậy nhưng ko có ý nhầm vào bạn..bạn đừng hiểu lầm ý mình :(

shadow8842

ọc..game có sao thì nói vậy..game của bạn thì có nhìu game hay lắm..nhưng mà game hay thì thank thật,ủng hộ thật..nhưng game ko hay thì cũng nói thật chứ ..ko lẽ vỳ nể bạn mà khen hoài à :-?? mình nói vậy nhưng ko có ý nhầm vào bạn..bạn đừng hiểu lầm ý mình :(

thanks bạn đả góp ý ! have fun ... :-?