• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME ĐÃ TEST TRÊN 5800 RẤT GOOD(S60v5 SymbianOS 9.4 )

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
làm sao để cài game contra đây! mình mê game này lắm!

Game java cài đặt bình thường thôi
PS :chủ topic này không cập nhật diễn đàn gì hết,toàn là mấy game đã có từ rất lâu,đâu thể muốn post gì thì post
:O

dungstupid

mấy bác làm ơn cho hỏi, mấy cái game trên cứ cài vào là chơi hay có phải sign hay key gì không vậy nhỉ?

anhky

Pác này ở bên NinhKieu hay Ledmobile gí đó mà, hôm ny chạy wa đây chơi lun sao ^.^

Inuyasha1987

Bác này up toàn game có trong diễn đàn rồi làm mình tưởng có gì hot lắm, trước khi up thì bạn nên tìm kiếm trên diễn đàn đã để khỏi trùng lặp, cái đó có trong quy định của diễn đàn đó :)

thedat007

Game java cài đặt bình thường thôi
PS :chủ topic này không cập nhật diễn đàn gì hết,toàn là mấy game đã có từ rất lâu,đâu thể muốn post gì thì post
:O

Game Contra không cài được nhe bạn!!! game này đã có trong phần cập nhật trước đây (vẫn không cài được). Chủ topic test thử lại xem, tuy đây là game java nhưng game đã bị lỗi:(

love89

mình không ấn tượng với game này lắm mình thank để lần sau bạn phat huy.

Status
Không mở trả lời sau này.