• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME DÀNH CHO HD2

loveblue

Super V.I.P
Nhằm xả tress sau những giờ làm việc căng thẳng loveblue mở topic này với các bạn cùng nhau chia sẻ những game hay chạy tốt trên HD2 , game dành cho windows mobile thì nhiều nhưng game chạy tốt trên HD2 thì còn khá ít , game được giới thiêu theo các tiêu chí hỗ trợ touchscreen , full màn hình hỗ trợ tốt độ phân giải 480 x 800 pixels

Đầu tiên xin giới thiệu với các bạn game Real_Soccer_2010 , đây là game đá banh cực hay hỗ trợ hoàn toàn cho HD2 hình ảnh tuyệt đẹp

DOWNLOAD

Pass : pdaviet
Đánh giá :
- Đồ hoạ : 10
- Cách chơi : 8

còn update ....

JustinNguyen79

Cho em góp vui với, lần đầu up game có gi sai xót mong anh em thông cảm.

Resco Bubbles v 1.41

Chơi rất tốt trên HD2, full màn hình, xài cảm biến của máy để di chuyển viên bi, game này rèn luyện tính kiên nhẩn.

Download về chơi vui vẻ nhé.
Chúc anh em cuối tuần vui vẻ.

dai_atomlife

Hay quá! bác nào có game nào chơi hay nữa thì post cho ae chơi với.
Đặc biệt game nào chơi bằng G-sesnsor thì càng tốt:D

vudq

Game đá bóng đầu tiên có thấy link down đâu nhỉ :-?

PingMD

Groovy Jump Free

[video=youtube;mhih_TgggcA]http://www.youtube.com/watch?v=mhih_TgggcA&feature=player_embedded#![/video]

Download