• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game đánh cở tướng online và offline.

chauhiep123

mới kiếm được trên mạng,game java tiếng việt nhé,tiếc là chưa có hỗ trợ cảm ứng nên điều khiển hơi khó chút,bác nào biết cách sửa cho nó hỗ trợ thì sửa lại rồi up lên cho mọi người nhé

Chỉnh sửa cuối:

Vitcon321

ủa cờ tướng này là chơi online đó hả :D hay zday trò này ko bik có ai chơi ko? chứ online mà hok ai chơi thì mình chơi với ma wa'

chauhiep123

ủa cờ tướng này là chơi online đó hả :D hay zday trò này ko bik có ai chơi ko? chứ online mà hok ai chơi thì mình chơi với ma wa'

có đó bạn,game việt mà,nhiều người biết thì nhiều người chơi thôi,đánh online bằng gprs/wifi

chauhiep123

mình đã test thử rồi,nếu đánh offline thì có 3 mức độ, máy đánh hay hơn mấy game cờ tướng file sis lúc trước,đặc biệt đây là phần mềm mã nguồn mở nên nếu bạn biết lập trình thì lấy source về và phát triển tiếp được

19toan74

mới kiếm được trên mạng,game java tiếng việt nhé,tiếc là chưa có hỗ trợ cảm ứng nên điều khiển hơi khó chút,bác nào biết cách sửa cho nó hỗ trợ thì sửa lại rồi up lên cho mọi người nhé

cái này hay đây 13 lần tải mà kô được thank buồn kô vậy bạn

khoa123

thui,thanks anh cái,em hok bít chơi đánh cờ mà cũng nhắc nhở anh nhớ hỗ trợ online,thanks thôi chứ em cũng chẳng down vì có bít chơi cờ đâu mà đown

Chỉnh sửa cuối:

tungduong157

Cái game này giao diện cũng đẹp, nhưng tiếc là không chơi được cảm ứng, máy đánh thì suy nghĩ hơi lâu, nước cờ đi cũng bình thường không có gì xuất sắc cho lắm. Giá mà chơi được bằng cảm ứng thì hay biết mấy.

levuphong

hình như lúc trứoc trên diễn đàn có phần mem biến java ko cảm ứng thành cảm ứng đó.ae nào rành mấy vụ này thì vui long làm thử cho ae xem sao :D

lamkyvu1205

game nè công nhận máy đánh rất hay,em đánh phần dễ mà toàn thua hoài.Cá biệt có vài lần gần thắng,đánh dc nước cờ hiểm 1 tí,là máy treo,lần nào cũng vậy.Đểu quá:p em dùng P1i

themanh

Game cờ tướng này bị lỗi . Trong lúc máy chiếu tướng mình > thì mình bắt buộc phải chống ,không thể nào ăn được quân đang chiếu tướng, mặc dùn ăn được. cứ (bạn đi không hợp lệ) . chán !!