• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đào Vàng Bản Tiếng Việt

tinh_la_gi

Administrator
Game này ở OS v3 VH -->> TLG đi "kinh lý" thấy chạy ngon trên P990 và game khá thú vị để giết thời gian và "dụ khị" con gái nên chia sẽ cho anh em

Link: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=45304&page=8

Last edited by a moderator:

demonntl

Active Member
Trên v3 thấy bình thường bạn à. Đúng là rất hay và cũng không khó chơi:D
mấy máy chạy hdh symbian có cái này chạy jar nhanh như máy máy thường đâu,game này mà bỏ vào mấy con dòng w là chơi như hack speed luôn:)

thienhocon

GAME này có phần gởi tin nhắn.Cho mình hỏi có mất tiền không vậy ta ?:-?

CongVoi

Super V.I.P
GAME này có phần gởi tin nhắn.Cho mình hỏi có mất tiền không vậy ta ?:-?

Không mất tiền đâu.Cái đó bây giờ trờ thành phần trợ giúp đắc lực cho bạn đấy.Chơi thoải mái đi :))

thienhocon

cảm ơn anh Công.Em mới hỏi anh đã trả lời liền ,đúng là nhanh như điện xẹt.Cảm ơn anh lần nữa=D>

kdv2108

Active Member
E=thienhocon;590334]phím bấm cho P990i là phím nào vậy anh Tinh_la_gi ơi ?[/QUOTE]

Dùng phím số để chơi,Máy P990 nếu tháo flip thì bạn nhấn phím alt 2 lần để lựa dạng number, sau đó nhấn phím 8 để đào vàng,phím 2 để quăng mìn. Lọ mọ mãi mới tìm đc để chơi, quả thật thằng P9 này ko phù hợp cho chơi game, nhất là khi tháo flip.

Chỉnh sửa cuối:

bayba_x

cho hỏi Người tạo ra game này, có bản 320 x 240 , loại màn hình ngang ko vậy

boycrack94

Bác ơi! Em ko down được là thế nào! Bác nào up lại đi. click vào download thì nó bảo đăng nhập. đăng nhập vào thì nó lại hiện ra bảng đòi đăng nhập.