• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game đua xe moto 3D Mini-Sportsbike v1.1

minhluc

đã test thử,game rất tuyệt nhưng máy ko có phím cứng nên khó chơi quá...hix...bác có game 3d đua xe nào tương tự vậy nhưng chơi bằng cảm ứng up cho em 1 bản,thanks...

orange_244

Banned
đã test thử,game rất tuyệt nhưng máy ko có phím cứng nên khó chơi quá...hix...bác có game 3d đua xe nào tương tự vậy nhưng chơi bằng cảm ứng up cho em 1 bản,thanks...

sẻ up sau!! ai có game moto up vào đây luôn nha!!!cho dể tìm!

VOHUULOC

may bac cho em hoi.em moi bit sai.ko bit cach cai vao su dung.chep qua the nho.roi sai hay co dung chuong trinh nen fie ko.?

nhathuy

may bac cho em hoi.em moi bit sai.ko bit cach cai vao su dung.chep qua the nho.roi sai hay co dung chuong trinh nen fie ko.?

Bạn down về, dùng chương trình giải nén như winzip, winrar... để giải nén, rồi copy vào thẻ nhớ để chơi nhé. Lần sau nhớ gõ Tiếng Việt có dấu nhé.
Thân!!!

orange_244

Banned

bạn có thể cài phần mềm xả ngay trên PPC .nếu xả trên PC rùi coppy vào PPC sẻ rất lâu mất thời gian.hoặc có thể dùng resco explorer để mở file zip. chúc vui>;;);;);;);;)

hieu47

mình cài xong roi` mà vô chơi k đc , k bấm đc nút nào hết là bị sao vậy tròy

orange_244

Banned
mình sài Dopod M700 đó

máy bạn chơi oki không có vấn đề gì cả đối với game này không đòi hỏi cấu hình cao! ( dòng này chip và ram yếu quá ) game diapolo ở bêb kia không chơi được đâu! ram 128 trở lên:(