• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

game Elven Chronicles

saoemradiemyeu

mấy bạn có thể tìm giúp mình phiên bản mới nhất của game này không.:D Mình chơi hết phần 1 rùi. Thank các bạn trước nhé:)
Không ai giúp mình à.
Mình cần sotf để chơi game mobile trên máy tính thì phải làm thế nào ?

Chỉnh sửa cuối:

kid_banders

trong game có phần dowload bạn dow về 2 phần mở rộng đi.Mình chơi tới giết dc chúa tể hắc ám rùi không biết đi tiếp thế nào nữa nè.

rgx120

bạn lên phần yêu cầu nhé,mở topic như thế là sai rùi,các Mod chắc ngủ quên

traihp9001

Well-Known Member
lên google tìm thử đi bạn

trong game có phần dowload bạn dow về 2 phần mở rộng đi.Mình chơi tới giết dc chúa tể hắc ám rùi không biết đi tiếp thế nào nữa nè.

bạn lên phần yêu cầu nhé,mở topic như thế là sai rùi,các Mod chắc ngủ quên

các pác cứ lôi cái topic đã ngủ quên từ lâu nên để trả lời làm gì thế =)) (từ tháng 2 đến giờ cơ mà,xì pam à:-/)

cataituong

RPG Elven Chronicles 2 Expansion Pack Unlocked By Teofilo

Cài thêm bản patch để chơi tiếp phần 2 của game này. Nếu ai chưa chơi thì cũng có thể cài vào để chơi từ đầu.

Tải Game Elven Chronicles tại đây

Và Tải bản Patch : Patch Download

sau khi cài game xong. giải nén bản patch vào copy file rms.db vào đường dẫn sau: e:\system\Midlets\
Load game lại và chơi bình thường. thấy game hay thì quay lại thank tớ cái nhé

==========================================
cái này mình chôm nên ko biết chơi dc hay ko...cứ thử đi nhé pạng :D

thethientai

Chơi 15 tiếng là xong. Đã load ep 2 mà cũng biết có phải đã chơi hết không. Sau khi giết xong con người lửa bóng đêm thì nó bảo đi tiếp để tìm kho báu còn xót lại ????

kid_banders

Máy bạn co kết nối gprs thì vào phần download down 2 phiên bản mở rộng rồi chơi. Sau khi giết chúa tể bóng đêm. Bạn đi vòng quanh, hỏi tất cả npc, làm hết quest cũng sẽ tắc đường, ko biết đi đâu, làm j như mình thui.