• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game] Final Fantasy 6 ( sis chất lượng cao )

haopro

Final Fantasy 6
[Game] Final Fantasy 6 ( sis chất lượng cao )
Nếu cài vào chơi ko dc thì cài thêm cái vbag nữa nhé , tùy máy đó , sử dụng các tổ hợp phím như 2.4.6.8 các phím duy chuyển , 5 quánh , 1.3 tuyệt chiêu
KO biết có chưa lỡ post lên , nếu có rồi xin mod xóa dùm thank .

su30mk2

chia buồn bạn,™nouvu2372 đã hốt game GBA này lên topic của anh ấy lâu rồi >.<,nhưng kiểu hốt nhiều game như thế khiến người chơi hok biết loại nào mình thik,hok được giới thiệu cụ thể,cứ test xong thấy hay thì posst lên như thế này,có ai ko biết đường thì hướng dẫn cho họ,kiểu Game giả lập này vốn hay,khó nhai hơn Game thường nhiều,đòi hỏi người chơi chút vốn tiếng anh,và người chơi lúc nào cũng ko phải là người thắng ^^

lephunghien

cái game đuôi sí này hình như vẫn chỉ là gameboy thôi mà.khác ở chỗ là khi cài đuôi sí thì file finalphantasy.gba sẽ chuyển luôn vào folder vbag :D

su30mk2

SWORD OF MANA

Link down
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?ztmzc4mnhjd

Nhân tiện poss lại Game này của ™nouvu2372
Thể loại nhập vai-đi cảnh-đánh wái lên lv,up lv nâng điểm,game có cốt truyện nhưng tui hok có dịch nổi,vũ khí thì qua nhiệm vụ thì thêm vũ khí và thần hộ mệnh mới,quái đa dạng(có quái kháng thuộc tính,khánh tấn công cơ banr,bạn đánh vào là thấy 0 0 0 hay miss:D),đồ thì có thể mua ở con mèo giữa đường hoặc trong thành phố,(tui chơi hok biết làm j mà lag cái ring của rồng 99 cái,ban' 50 cái là full tiền,-> đại gia:D)
Bí kipf chơi game GBA là save liên tục,save ở boss,các đoạn khó,lâu lâu cứ save,nếu đánh thua thì load lại wánh tiếp,chúc zui

Ko tô màu & dùng cỡ chữ >3 nha bạn!!

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thì ra nó vẫn là GBA, phải chi là game SIS đơn thuần mà dung lượng hơn 5MB thế chắc chơi thích hơn chứ mấy game GBA chơi hoài chán quá:|

Trungls

Giả lập máy Gameboy để chơi game .gba. Giống Visual boy Advance trên máy tính.
Bạn có thể tìm hiểu và down tại đây.

quangninhcp

tưởng game này ra đuôi sis thì quá đỉnh các bác nhi,nhìn bọn họ chơi trên pc và máy ps mà thèm có được trên symbian

van108

Bạn giúp mình nhé mình dùng Nokia E71, bản vbagX 1.25
imem: 356059035983010

hoangngocdung

Giúp mình với mình dùng bản vbagx 1.25. Khi vào chơi nó bắt đăng ký.ko dùng được. Số imie của mình là 356995011527943. Mình dùng n81 8g

dongdieu

Vbagx 1.25 full có thể down bằng điện thoại
[download]http://peperonity.com/go/sites/mview/games.gameloft/25756975[/download]