• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME FLASH LITE 3.1 FOR S60 V5TH

vanhuan

bạn viết đúng tên phần mềm cho mình được ko

Bạn chỉ cần cài Flash Lite 2.1 hoặc 3.1 vào>>> rồi chạy chương trình>>>open file>>tìm đường dẫn tới folder bạn chứa game flash rồi chơi!

your_rules

các bác cho em hỏi có cách nào để mỗi lần muốn chơi mấy game flash thì ko cần phải vào tận folder chứa file game đó, thay vào đó ta cài nó vào máy như 1 game bình thường để hiện trên menu như các ứng dụng hoặc game bt, tại em thấy trò n-gun giống trên iphone cũng là file flash mà khi cài trên 5800 thì hiển thị như 1 game bình thường

Nếu bạn xài 5800 thì bạn vào bộ sưu tập - media khác thì sẽ thấy các file flash mà mình cài nằm ở đó hết

thiencom86

có ai chỉ mình cách chơi games flash full màn hình ko? Hồi mình xài FW 11 có chơi full được nhưng từ hồi up lên FW20 thì ko full đc.

cau3dtn

Lâu lâu chơi mấy trò đơn giản cho nó giảm stress:)
Game đã test rất tốt nhưng con máy thì đem ra care rồi nên ko chụp hình màn hình được, đành xài tạm mấy hình chụp trên pc thôi.

Các bác để ý từ trái sang phải nó cởi bớt cái áo khoác rồi đó:)), các bác từ từ chơi nhe.

Download

cho xin lại cái lin dowgame nay !!! nhanh nhìn hấp dẫn wa :(:)((

duongpetit

anh em cho hỏi game flash thi coppy vào đâu để nó hiến thị trên menu ( không phải vào quán ly file để chơi ấy

tuyetha

anh em cho hỏi game flash thi coppy vào đâu để nó hiến thị trên menu ( không phải vào quán ly file để chơi ấy

Hic! Cải này thì anh hoden cũng bó tay thôi.
Nếu bạn kô mún vào quản lý file thì đưa icon của flash lite ra menu,mỗi lần chơi thì mở cái này lên thôi

Posted via Mobile Device