• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Gata city thật hay

haopro

Game Gata City 1 thời nổi tiếng ở các tiệm internet offline nay đã có trong đt dành cho màng hình 240*320 . Test on 6120c
[/IMG]

haopro

Huynh chủ thớt cho anh em chút xíu hình ảnh thì hay quá :))

mình cũng muốn post thêm 1 vài ảnh nữa nhưng khi vào chơi thì cài chụp ảnh màng hình nó thoát ra mất tiêu , chụp dc có 2 hình đó thui , cũng gian nang vất vả lắm đó bạn , bạn chụp dc thì post ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé

huubinh1987

Bạn ơi game này góc quay của nó cứ ntn ý mình cài vào thấy ko phải nhân vật của mình ở giữa màn hình mà nó cứ bị ra phía mép dưới. chả hiểu thế nào nữa, di chuyển hơi bị khó nhìn, có bạn nào bị như mình ko ? cho ý kiến giùm

binhseu

@chủ topic: Sai chính tả rồi kìa :D

@huubinh1987: Có thể bạn down nhầm độ phân giảii.

camapsunrangxitin

Quái nhỉ:-/. Sao cái game nào bị mod là con 5320 của mình lại cài không được. Nó cứ báo lỗi "authorization failed" ("lỗi không xác nhận"). Mình gặp trường hợp tương tự khi cài game Crysis mobile 3d. Có ai giúp mình không:(

binhseu

Thế nếu độ phân giải của nó là 352x416, bạn cài vào nó có full ko ? :D, nếu full nó đã tự điều chỉnh cho hợp lý nhất

huubinh1987

Thế nếu độ phân giải của nó là 352x416, bạn cài vào nó có full ko ? :D, nếu full nó đã tự điều chỉnh cho hợp lý nhất

thế bác ko kiểm tra lại xem link à ? chỉ có mỗi 1 file hapro.zip giải nén ra có mỗi 1 file jar trong đó ghi độ phân giải của các màn hình thôi chứ còn file nào khác đâu mà kêu tui cài sai. Mà thôi game này nhìn ngoài thì có vẻ hay nhưng mà chơi thử 1 tý rồi thấy nó cứ lởm lởm sao ý . dù sao thì cũng cảm ơn bác chủ thớt đã tìm game cho anh em.

BuuPhucCT

Well-Known Member
thế bác ko kiểm tra lại xem link à ? chỉ có mỗi 1 file hapro.zip giải nén ra có mỗi 1 file jar trong đó ghi độ phân giải của các màn hình thôi chứ còn file nào khác đâu mà kêu tui cài sai. Mà thôi game này nhìn ngoài thì có vẻ hay nhưng mà chơi thử 1 tý rồi thấy nó cứ lởm lởm sao ý . dù sao thì cũng cảm ơn bác chủ thớt đã tìm game cho anh em.

Với màn hình của N80 có độ phân giải là 352x416 thì khi cài những game 240x320 thì sẽ k FULL màn hình được. Chỉ có những game nào ghi là hỗ trợ N80 thì cài vào mới FULL màn hình được. Còn game java thì đồ họa và âm thanh như thế là ổn. Nếu thích thì các bác cứ cài vào và chơi, còn không thích thì thôi đừng chê khen nữa vì mỗi người mỗi ý rất khó mà thỏa mãn hết all mọi người. Thân.

sonhoangle1987

Quái nhỉ:-/. Sao cái game nào bị mod là con 5320 của mình lại cài không được. Nó cứ báo lỗi "authorization failed" ("lỗi không xác nhận"). Mình gặp trường hợp tương tự khi cài game Crysis mobile 3d. Có ai giúp mình không:(

mình cũng bị như bạn vậy,ai bít giải thít zum