• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ Game Hành động Bom tấn]-Buddy Monster

kilo1511

JWUUDuR3Pq6sbaBIj_Da1yV0vofOYmxHqTfLcOwCZ5Zq7frP2-YW68TjOPC95oo1RU8-h230.jpg

ới File data sau khi tải về giải nén ra các bạn chép theo đường dẫn sau: Sdcard/Android/data/jp.mbga.a12008658.lite

Được phát triển bởi Prope – hãng game thuộc sở hữu của Yuji Naka, Buddy Monster hứa hẹn sẽ là sự kết hợp độc đáo giữa Monster Hunter và Pokémon.
Trong game, bạn sẽ điều khiển nhân vật của mình chiến đấu với các con quái vật khổng lồ, đây chính là phong cách của game Monster Hunter. Tuy nhiên, bạn sẽ không đơn độc trong cuộc chiến này, bởi sẽ có một chú quái vật khác làm bạn đồng hành trong suốt hành trình. Và điều quan trọng không chỉ ở việc bạn chiến đấu với kẻ thù thế nào, mà còn ở việc bạn quan tâm chăm sóc chú quái vật đồng hành của mình như thế nào. Điều này sẽ khiến game thủ cảm thấy có một chút liên quan tới Pokémon

Link tải game android miễn phí: BuddyMonster1.1.6.apk