• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

game hay cho mọi người

Đây là game đánh bóng bàn khá hay ko biết có bạn nào up chưa nên mình xin up chia sẽ cho mọi người, chúc các bạn chơi vui nhé. Game hỗ trợ wvga, chơi bằng cảm ứng rất đơn giản mà hay. Hay thì ...nhé hehehe.

View attachment 184803

Chỉnh sửa cuối:

whoami80hehe

Mình còn nhớ hồi trước cũng có game bóng bàn chơi trên màn hình QVGA được,hồi đấy chạy WM 2003 SE chơi ngon mỗi tội phải dùng bút PDA để điều hướng vì cảm ứng hồi đó sao nhạy dc như bây giờ. Vẫn nhớ hồi đó xài Lenovo ET960 chơi suốt đến nỗi rách cả miếng dán màn hình, Ngoài ra còn có trò tennis cũng rất hay, bác nào có link trò này hỗ trợ QVGA thì chia xẻ cho mọi người với

Mình còn nhớ hồi trước cũng có game bóng bàn chơi trên màn hình QVGA được,hồi đấy chạy WM 2003 SE chơi ngon mỗi tội phải dùng bút PDA để điều hướng vì cảm ứng hồi đó sao nhạy dc như bây giờ. Vẫn nhớ hồi đó xài Lenovo ET960 chơi suốt đến nỗi rách cả miếng dán màn hình, Ngoài ra còn có trò tennis cũng rất hay, bác nào có link trò này hỗ trợ QVGA thì chia xẻ cho mọi người với

ồ vậy à, bạn có nhớ tên game ko thì lên google tìm xem biết đâu sẽ có.

Toàn là những Games đã có! Nản!

mình biết những game mình up là đã có người up rồi nhưng vì những người up trước ko có hình chi tiết và up hàng trăng game giống như bạn, nhìn hoa cả mắt nên mình xin up lại, cũ người mới ta mà bạn. mình cố gắng sẽ sưu tầm nhiều game ( ko dám nói là mới ) nhưng ít người chơi qua và chưa có bạn up trên diễn đàn. Cảm ơn bạn góp ý.=D>