• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game hay dành cho S60 đây.!!!

Anhtoitb

em là thành viên mới chua biết down game như thế nào nhờ anh chỉ dùm cách down được kg?em down về toàn bị loi kg hà,em lại kg biết giài nén làm như thế nào nửa

Để down games thì bạn chỉ cần click vào đường links trong bài viết và tiến hành down, tuy nhiên máy tính của bạn nên cài đặt phần mềm hỗ trợ download. Còn để giải nén thì máy tính của bạn cũng cần cài Winrar hoặc Winzip thì mới giải nén được!

vantuan_evil

resident evil moi nguoi cung choi

Nơi đây tập trung các game Resident Evil dành cho mobile...Anh em ai có post lên chia sẽ nhé !

Resident Evil - N virus SymbianOS s60 Ngage

Dung lượng : 8MB
Tải file bên dưới lên rồi giải nén ra mới chơi được nhé ^^

http://www.4shared.com/file/5206566/...ge-engage.html

Chép game vô thẻ theo đường dẫn :

E:/System/Apps/Vcop
E:/System/Libs

vantuan_evil

game dành cho các hệ máy s60 bạn à và 7610 cũng thuộc hệ máy này chúc chơi vui vẻ ah trò chơi này giống hệt vicop đấy bạn à

vantuan_evil

Pathway To Glory Ikusa Island V1.05 Nokia NGAGE (phần 2 - 54MB)

Download Game Tại Đây

Mã giải nén : www.sisdown.com

Nếu ai đã từng sở hửu N-Gage thì chắc không thể bỏ qua game này, pathway to glory "con dường đến danh vọng" là một game thuộc thể loại nhập vai hành động theo lượt rất hay trên n gage. Bối cảnh của game vào thế chiến thứ 2, trong trận đánh trận châu cảng giữa mỹ và nhật bản. Bạn trong vai là quân mỹ đi đánh nhật. Game nhập vai hay nhất trên Ngage. Lối chơi theo lượt, nghĩa là bạn chỉ huy một toán lính, đến lượt mình đánh là căn đường đi cho phe mình, giả sử một quân lính có thể mang theo một số vũ khí, muốn mang theo bao nhiêu cũng được nhưng nếu mang nhiều sẽ cản sức đi. Vì vậy yêu cầu người chơi phải biết lựa chọn sao cho thích hợp để đi, trừa nước đi để tấn công nữa...Game đòi hỏi tính toán tỉ lệ rất hay. Sau khi về một màn, quân bạn sẽ tăng quân hàm và level nữa, có thể đặt tên cho nhân vật theo ý thích.

Trước nó (Pathway To Glory Ikusa Island ). Còn có thằng anh nó là Pathway To Glory (phần 1). Chơi hay không kém trò trên. Lối chơi y chang trò này, nhưng nhiều màn hơn một chút, bạn có thể tải game tại đây, hình ảnh cập nhật sau, khỏi giới thiệu thêm nhé ...

Download Pathway To Glory (Phần 1)
Mã giải nén :www.sisdown.com

vantuan_evil

Download Here

Down cái cục trên ra giải nén thành 13 file sis. Có thể cài bằng hai cách:
cách 1: chép nguyên các file sis vào thẻ nhớ, và sau đó là install theo thứ tự từ 1-->13. Cuối cùng là install cả bản path crack vào luôn( từ manager)
cách 1: dùng phần mềm unmakesis để giải nén từng file sis một. Làm luôn cả thảy 14 file, cuối cùng sẽ ra một foder là System. Vào thư mục này, copy thư mục sango chép lên thẻ nhớ theo đường dẫn:
E:/System/Apps/Sango.

Ai cần file save thì pm mình nhé !

Cái màn Super Miner cũng lâu rùi nhưng mong các bác đã chơi chỉ cho em màn 46 với

Em tìm đủ mọi cách rùi

Ăn được đủ số kim cương nhưng có cửa hiện ra mà hok wa được

Cảm ơn các bác nhìu!!!