• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME KHỦNG ASPHALT 5 ( ONLY N8 C6 E7 C7 ) 144M

LastKnight

nhìn thấy dung lượng khũng wá,ai có can đảm down về chơi :( nghi chắc bị giựt giựt wá,game đúng khũng.....đó h mới thấy lần đầu tiên...

giangvungtau

nhìn thấy dung lượng khũng wá,ai có can đảm down về chơi :( nghi chắc bị giựt giựt wá,game đúng khũng.....đó h mới thấy lần đầu tiên...

máy bạn máy gì,cứ thử đi,mình ko có máy để thử đây nè

natan

Mình khuyên các bạn kô nên thử làm ji mà hảy đợi N8 ra là chơi lun thui

LastKnight

Nếu game cảm biến chuyển động thì cũng có lẽ ngậm đắng nuốt cay thữ 1 lần O_O....cài 1 số lương lớn mb vào máy,thấy hơi xót....:(
P/s: mún test mà cái link đã die...:( ý trời :))

damvanty

ông này kiếm dk ở đâu post lên ý mà ông ý cũng đâu có download đk đâu ???? trừ khi og ý ở bên tàu khựa:p

LastKnight

éc,kô thấy đề bài ghi (ONLY N8 C6 E7 C7 ) O_O,chút nữa là ăn cám...mà cũng đâu có down đc,coi lại link đi bro...

dngkhoi

Ai down được xin vui lòng up lên host khác nhé. Link đó ko down được.
Thanks các bạn nhiều

LastKnight

Bác chủ thớt này,chơi bỏ con giữa chợ lun mới ghê O_O...post cho anh em rồi kô wan tam gì đến topic cả....

N_6600

theo mình nghĩ c6-01 khả năng ko chơi được game này . mặc dù cũng là phan mem ke toan sym^3 nhưng chip c6-01 ko hỗ trợ đồ họa , với 1 game khủng ntn thì giật giật ;))

c6-01 có hỗ trợ đồ họa y như N8
Cấu hình chip CPU,GPU,RAM của các máy no chạy SYM^3 giống nhau hết mà.

Chỉnh sửa cuối: