• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Land Air Sea Warfare. v1.0

NokuaN70

Well-Known Member
game này để hard vẫn chấp đc 2 thằng máy,chơi k chiến thuật : buid toàn trực thăng (cái thứ 2 từ trái sang theo hàng ngang) + 1 loạt máy bay ném bom + xây nhà defend => thế là yên tâm đem quân đi chiến =))
AI nó mà xây Mega lên là chít với nó, bác đừng có đùa :D, mình chơi bản đầu tiên của anhthai up lên đâu thấy nó đòi Buy Now hay gì đâu? Game này ghét ở chỗ mỗi lần thay đổi Setting thì phải Quit game đi thì thay đổi mới có hiệu lực.

lebinh__hung

nâng cấp Tech 3 thì phải xây thêm 2 cái nhà nâng cấp (1 cái loại dưới biển, 1 cái trên bờ là hình kinh khí cầu), sau khi xây và nâng cấp các lựa chọn tùy ý rồi thì Tech 2 & 3 sẽ hiện lên. lưu ý là không thể nâng cấp toàn bộ mà phải lựa chọn.

VD: trong mục Mega, ngoài cái nhà máy bom nguyên tử ra thì các loại khác nâng cấp chỉ thấy thêm 1 loại nữa thôi vì thế lựa chọn mà dùng chứ nó không cho dùng hết. Máy bay tiêm kick, may bay , tàu ngầm....chỉ dùng thêm dc 1 loại nữa và tất cả loại trong này đều là vũ khí nguyên tử cả :D, khi đem đi đánh nếu bị bắn nổ thì cũng chết chùm với nó nhưng không bắn thì cũng chết với nó vì hỏa lực của mấy con trong MEGA rất mạnh.

goldeneagle

có ai cho mình hỏi dùng hd2 khi đánh thắng roài victory roài lun khi view state nó bị lỗi ko cho ra ngoài :((

badman_87

Member
game rất hay nhưng mình chơi trên hd mini mà victory là khỏi sử dụng máy luôn còn nước tháo pin.nên chả giám đánh thắng nữa cứ gần hết trận là thoát trước khi victo .có ai bít sửa lỗi này giúp em cái nha.

goldeneagle

game rất hay nhưng mình chơi trên hd mini mà victory là khỏi sử dụng máy luôn còn nước tháo pin.nên chả giám đánh thắng nữa cứ gần hết trận là thoát trước khi victo .có ai bít sửa lỗi này giúp em cái nha.

mình bị y chang lổi của bạn mình dùng hd2 mà còn bị nè @@ có ai giúp mình không hix đánh mà k dám thắng chán vãi

skycrusher

game này mình cài trên thẻ nhớ kô cài được, cài vào bộ nhớ máythif kô đủ dung lượng.Mình xài HP ipaq data mes.

HoangVanC34

nâng cấp Tech 3 thì phải xây thêm 2 cái nhà nâng cấp (1 cái loại dưới biển, 1 cái trên bờ là hình kinh khí cầu), sau khi xây và nâng cấp các lựa chọn tùy ý rồi thì Tech 2 & 3 sẽ hiện lên. lưu ý là không thể nâng cấp toàn bộ mà phải lựa chọn.

VD: trong mục Mega, ngoài cái nhà máy bom nguyên tử ra thì các loại khác nâng cấp chỉ thấy thêm 1 loại nữa thôi vì thế lựa chọn mà dùng chứ nó không cho dùng hết. Máy bay tiêm kick, may bay , tàu ngầm....chỉ dùng thêm dc 1 loại nữa và tất cả loại trong này đều là vũ khí nguyên tử cả :D, khi đem đi đánh nếu bị bắn nổ thì cũng chết chùm với nó nhưng không bắn thì cũng chết với nó vì hỏa lực của mấy con trong MEGA rất mạnh.
Nâng cấp lên Tech 3 chỉ có yêu cầu $>10.000 và power > 7.000 thôi bạn ơi. Còn các loại vũ khí trong Mega thì phụ thuộc vào số Ore mà bạn thu thập được (chỉ có nhà máy bom không cần). HD2 của tôi cũng bị lỗi khi hết trận, đành phải chọn giải pháp khi sắp thắng thì out ra :)

eduvnn

Tôi dùng diamion nó có nút backs đó. Bạn có thể chọn phím thoát trong cài đặt để khi thoát ra nhấn nút đó là được mà ... Game chơi rất hay, Chơi mãi không chán..

dtv1309

mình bị y chang lổi của bạn mình dùng hd2 mà còn bị nè @@ có ai giúp mình không hix đánh mà k dám thắng chán vãi

Em cũng dùng HD2 và cũng bị như vậy.Có bro nào chỉ giáo giúp được không?Thanks

eduvnn

Trò này chơi rất hay. Đánh với máy khá gay cấn, nhưng không trốn đc...

tunglove267

Hay quá. đúng cái em đang tìm mãi không thấy , đang chơi ở itouch, cảm ơn bác chủ thớt nha.