• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game loft]Assasin Creed 2- Sát thủ thầm lặng.

NokuaN70

Well-Known Member
Italy thời Phục hưng, 1486. Ezio, con trai của nhà quý tộc Florence, tìm kiếm sự trả thù cho dòng tộc của mình bi hãm hại bởi các họ tộc khác ở Italia. Assasin Creed II là một anh hùng ca về gia đình, sự báo thù và âm mưu đặt trong sự sơ khai, thô bạo và sự suy thoái của thời Phục hưng Italy.
Đã test OK trên P1i. Một game mới toe nhé :D:D:D
link down: http://www.4shared.com/file/143500521/650ba178/ASC2-240x320.html

Chỉnh sửa cuối:

Nguyen_Minh

Bài này có rồi mà anh! Trong chỗ tổng hợp game java đó. Anh CV post lên rùi mà!

NokuaN70

Well-Known Member
Bài này có rồi mà anh! Trong chỗ tổng hợp game java đó. Anh CV post lên rùi mà!

Game đó là phần 1, cái này phần 2 nha em trai, ra năm 2009 nhá.

Posted via Mobile Device

Kid_sea

Game hay, đồ họa đẹp so với những game jar. Gợi nhớ về game Prince những năm tháng còn sử dụng máy intel 486 586 =))

NokuaN70

Well-Known Member
Phần 2 này có vài màn khá khó chịu, đòi hỏi nhảy nhót nhiều+ may mắn mới qua dc :D, vũ khí cũng đa dạng hơn phần trước, gồm kiếm, giáo, boomerang, súng, và dây xích. Để thịt 2 boss cuối anh em nên sử dụng ưu thế nhảy nhót của Ezio nhé, khi nào trên đầu boss hiện số 5 thì nhào dzô bụp nó. Còn đang né boss nó hiện số nào thì cố gắng b
ấm cho kịp thời nhé, chàng sát thủ có nhiều chiêu hot lắm. Đã kết thúc game.

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Tiện đây cho em hỏi đã ai qua hết các bàn phần 1 chưa vậy? Ngay bàn 1 cái đoạn đu xích em đã kẹt. Có pro nào làm đc rồi ko

Posted via Mobile aevice

NokuaN70

Well-Known Member
Rồi em, nhưng chơi lâu quá nên quên mất :D. Để hôm nào rảnh chơi lại xem sao.

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
hinh rat dep.
anh cho em xin link de tai game ve iphone nha.
thank

Ack ack đây là khu vực UIQ bạn ơi, xài Iphone có khu vực của Iphone bạn ơi. Bạn vui lòng qua khu vực Iphone nha, ở đây làm sao mình giúp bạn dc :D.

Posted via Mobile Device