• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game online Bobba v1.00(1552) - Pocket Virtual World

raanfr

Bobba v1.00(1552) - Pocket Virtual World

VIRTUAL THẾ GIỚI DI ĐỘNG CHO PHONES
Bobba is for free for a limited time only, so hurry up and download Bobba! Bobba là miễn phí cho một thời gian giới hạn chỉ, do đó, nhanh lên và tải xuống Bobba! Customize your character with millions of combinations. Tuỳ chỉnh của bạn với hàng triệu ký tự của các kết hợp. Invite, meet and make friends while on-the-go. Mời, gặp gỡ và làm cho bạn bè, trong khi on-the-go. Chat and mingle with an international community. Mingle và trò chuyện với một cộng đồng quốc tế. Visit thousands of user generated rooms and build your own with a starter kit of 1700+ virtual items. Ghé thăm hàng ngàn người sử dụng tạo ra và xây dựng phòng riêng của bạn với một starter kit của 1700 + ảo bản ghi. Start your journey in a user generated virtual world for mobile phones! Bắt đầu hành trình của bạn trong một thế giới ảo được tạo ra người sử dụng cho điện thoại di động!

FEATURES FEATURES
# Millions of combinations to create your character # Hàng triệu kết hợp để tạo các ký tự
# Easy-to-use speech bubble chat # Dễ dàng sử dụng, nói bong bóng trò chuyện
# 1000's of user generated spaces # 1000 của người dùng tạo ra không gian
# Easy-to-use virtual world construction kit # Dễ dàng sử dụng, xây dựng thế giới ảo kit
# International community # Quốc tế cộng đồng
# Friend list # Danh sách bạn bè
# Invite Friends with Email & Twitter # Mời bạn bè với email & Twitter
# In-game Messaging Trong trò chơi #-Nhắn tin
# 1700+ virtual items and more to come # 1700 + ảo bản ghi và nhiều hơn nữa đến
# New features added frequently # Các tính năng mới được thêm vào thường xuyên

Download

hidenman

Thấy hay hay nền mình mạo muội dịch lại cho ae bít rõ. Có gì ko đúng đừng chém em nha

Hiện giờ bạn có thể chơi Bobba miễn phí trong thời gian có giới han, vì vậy hãy nhanh tay down game Bobba! Tự thiết kế nhân vật của bạn với hàng triệu mẫu tùy biến khác nhau. Gửi lời mời, gặp gỡ, làm bạn trong lúc chơi. Trò chuyện và chát với cộng đồng game. Tham quan hàng ngàn nhà ở do người chơi tạo ra và xây dựng cho mình 1 căn nhà với hơn 1700 món đồ trong game. Hãy bắt đầu cuộc hành trình trong thế giới ảo do mình tạo ra trên chiếc mobile của bạn

Tính năng:
# Hàng triệu cách để tạo nhân vật
# Dễ dàng chat thông qua hệ thống bong bóng suy nghĩ trên đầu (cái này ko bít dịch sao VN ko có từ chính xác cho cái này)
# 1000 không gian nhà ở đc ng chơi tạo ra
# Dễ dàng xây dựng nhà
# Chat với cộng đồng game
# Danh sách bạn bè
# Mời bạn bè qua email và Twitter
# Nhắn tin trong game
# Hơn 1700 món đồ ảo và còn nhìu nữa
# Thường xuyên cập nhật các tính năng mới