• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Pacman Flash cực hay cho S60v3

neo1105

** HOT ** Game Pacman Flash cực hay cho S60v3

Có lẽ nhiều người chờ đợi game này cho S60v3 lâu rồi.
Pacman có cho window mobile và i-phone thì lâu rồi, nhưng cho S60 thì chắc giờ mới có bản hay thế này.

Cái mới ở đây không phải là game pacman, mà cái mới và hay là ở chỗ game này không phải ứng dụng dạng sis hay jad (cài vào nặng máy :) ).
Game Pacman này là FLASH game nên nó chỉ vẻn vẹn có 1 file *.swf. Bởi vậy mọi người không cần cài đặt mà chỉ cần tải về máy rồi enter vào mà chơi thôi. Không cần installing ---> rất nhẹ máy :D

Cách chơi rất đơn giản như các game Pacman khác được anh em giới thiệu trước đây thôi.

Mọi người cùng thưởng thức và cho ý kiến nhé.

Mình đã test và chơi rất ok trên N95 8gb.

Bổ xung thêm 1 thông tin cho các bạn, đây là game flash (định dạng *.swf) nên chơi được cả trên mobile lẫn PC :D
Hình và file down đây:

Chỉnh sửa cuối:

ngkhanhhoang

Ai nói cài game java là nặng máy??? b-)

Mình có bản java cực hay luôn. Tặng mấy bạn test thử nhé ;)

rgx120

mình post game này rồi mà,trong cập nhật game s60v3 phần 3 í,topic này chắc sẽ bị....>:)

neo1105

mình post game này rồi mà,trong cập nhật game s60v3 phần 3 í,topic này chắc sẽ bị....>:)

Bro đọc kỹ chưa
cái mà bro post là game đuôi sis, còn cái này nó là game flash
là một video dạng *.swf
nó không phải cài mà bật lên chơi luôn, hiểu chứ.