• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game polarbit cho 5250

salsav3i

Có lẽ các đàn anh v5 5800,5530 đã quá quen với các tựa game của polarbit từ khá lâu còn đối với 5250 chỉ là nỗi thất vọng tàn trề8-|8-|8-| nhưng ít ai biết được 5250 lại chạy phiên bản dành cho sony.Mình cũng vừa mới biết đây, game phá lâu nhưng ae nào muốn trải nghiệm thì đây :http://www.mediafire.com/?uqag05tla7hx3la
-Xoay ngang mới mượt nhé
Bug:
-Cảm biến không hoạt đông bạn phải điều khiển bằng touch;;)
video đây
[video]www.youtube.com/watch?v=0i6G-_2gxLA[/video]
Không phải bản trích ra từ fw của 5800
Ai sài c5 cũng có thể sài thử bản này ,vì 2 con này ra cùng thời điểm:-?

Chỉnh sửa cuối:

hienhuy1996

rất hay, giờ thì 5250 cũng chơi được porlabit như đàn a, lúc trước cừ cái api rùi tháo ra wài mà kết quả vẫn không được, có game nào của porlabit thì úp típ nhé bạn

0903511386

mình dùng c5, có game của polarbit nào chơi đc trên c5 nưã ko bác, cái này mình bit lâu rùi

Chỉnh sửa cuối:

salsav3i

hix,theo mình được biết. Chỉ có raging thunder là chơi được trên se vivaz đồng nghĩa là 5250 hay c5 chỉ chơi game này thôi8-|

salsav3i

Bật open4all lên thử.
Để xem có giống 5250 không vì file này của 5250 khác hẳn với các dòng trước!:-?

salsav3i

K lẽ 5250 có gpu?
Có chết. Thực ra bản cho sony hay v5 cuả là một. Chẳng qua là thay đổi thiết lập cấu hình để smartphone cuả sony không chạy đựơc(nghe mấy bác ru bảo là độc quyền cho nokia để khẳng định sức mạnh cuả v5 cấu hình thấp). Bản cho sony này có lẽ là được mod lại thôi!

Chỉnh sửa cuối: