• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Game][S60v3] Tổng hợp game CN [hot]

N5320

Sao mấy game cuối ko có Image, yêu cầu bạn up cho cái hình ảnh nha

boydtdd

HELP ME

Game thứ 18 : Tây Du Ký

DOW :http://oknokia.com.cn/attachments/month_0903/xyj-S60V3.jar

Có 1 vài chi tiết mình ko hiểu được như là thông số của nhân vật và tiếc là ko hiểu được cuộc đối thoại của nhân vật.Phải nói là game tây du ký là rất hay.Có bác nào chơi qua rồi hướng dẫn cho mình với.THANKS

khicon20055

Cho mình hỏi mấy game này có cần nhắn tin để chơi ko? ,mắc công down về rồi lại fai xóa

kid_banders

game Tây Du Ky. mới vào game có 1 số tùy chọn. nhấn vào luôn là new game, nhấn lên là load game ^^.
Trong game nút tùy chọn bên trái là nhắn tin. nút tùy chọn bên phải gồm 4 mục theo thứ tự trái qua phải là Vũ khí, Position, cái thứ 3 mình chưa rõ, trong mục thứ 4 dòng đầu tiên là save game, dòng thứ 2 là load game, dòng cuối là quit. muốn save thì phải nhắn tin. 4 nhân vật mỗi nhân vật 1 loại vũ khí khác nhau. trong game muốn bán đồ thì tìm 1 ông tướng tá giống Chủ tiền trang (mập mập nhìn nhìu tiền đó) nút 9 là nhắn tin cho phép mình bay. trong giao dien chiến đấu thì quá đơn giản rùi mình khỏi chỉ hen. hình nắm đấm là đánh bình thường, hình thái cực là tuyện chiêu, bình máu, hình ngôi nhà là chạy (hok biết phải hok mà mình chạy hok dc ^^). Còn nhân vật có 4 thông số, trong đó có 3 cái là thông số áo giáp, giáp tay, giáp chân, còn % là damege x2 đó. trên đây là kinh nghiệm chơi của mình thôi, có gì sai sót anh em góp ý cho mấy anh em sau với nhé ^^.
Đang nghiên cứu mấy game còn lại nữa nên không có thời gian kiểm tra kỹ.

Chỉnh sửa cuối: