• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game tiến lên - Giao Diện Tiếng Việt_UIQ&UIQ3.x

CongVoi

Super V.I.P
Game tiến lên - Giao Diện Tiếng Việt_UIQ&UIQ3.x

Game đánh bài Tiến lên - có giao diện tiếng Việt .Các bạn hãy ủng hộ phần mềm việt hóa nhé b-)b-)

kufitlam

game hay quá

Cảm ơn bạn nhìu,mình có xin game TAMAGOTCHI ben box yêu cầu đó,tìm giúm mình với,cò rách lun nha

demonntl

Active Member
file thứ 4 chính là full
mà cái này chơi tốn tiền thiệt - ko bít có bác nào hack dc ko nhi

H

haejun

Guest
game này có hỗ trợ cho P910i không vậy bác, tải file đó về chẳng biết cài đặt sao cả

Thoai_DakMil

Super V.I.P
game này có hỗ trợ cho P910i không vậy bác, tải file đó về chẳng biết cài đặt sao cả
Cái này là games java có thể chơi được trên P910 , bạn down files về chép vào thẻ nhớ cài đặt bình thường .

BatKidGoHell

chả trách từ hồi biết CongVoi đến giờ mình mới hiểu ra một điều là tại sao dân nghệ an lại nhiều người làm lãnh đạo ,lãnh tụ thế! chán

CongVoi

Super V.I.P
chả trách từ hồi biết CongVoi đến giờ mình mới hiểu ra một điều là tại sao dân nghệ an lại nhiều người làm lãnh đạo ,lãnh tụ thế! chán

Spam hả bạn.Nói mà chả hiểu j cả!!!:-?:-?